Sasa uone ukarasa ya 14. Wana Israeli na Gideoni na jamaa yake walikuwa wakiabudu miungu ya Kanana. Ni miungu ile wanaita Bali na Ashera. Na usiku mmoja Bwana akamwambia Gideoni, utoe ngombe moja ya baba yako, yani ngombe ya pili ya miaka saba. Ukaangusha mazabau ya Bali ile baba yako iko naye na ukate sanamu ya Ashera ile inakuwa vile pembeni yake. Alisema tena, ukishavunja ile mazabau ya Bali utakamata na kujenga ingini ya nguvu, na utakamata ile ngombe utatia juu yake, na utatumizia sanamu ya Ashera kuwa koni, na ile itakuwa mazabiu kwa Mungu. Unajua, Gideoni alikuwa anaogopa sana, na watumishi wake na hawawezi kukufanya kazi ile mchana hivi, walitumika kazi ile yote usiku Asubuhi wakati watu waliona maneno ile litendeka, walikuwa na kasirani sana, na walikuwa natafuta kama nani alitenda mambo kama haya. Wakati walivumbua kusema ni gideoni alifanya hivi, walienda karibu ya baba ya Gideoni na walimuuliza kama wanawezi kuleta mtoto ile Gideoni wamuue. Na baba alisema mwache, bali yeye mwenyewe afanye kitu kinye anapenda. Kama yeye ni mungu ya uhai, yeye mwenyewe afanye kitu inawezekana kama yeye anasema waliangusha madhabahu yake.