Ndugu yangu Mungu anakuwa na uwezo kushinda vitu yote. Unaweza kuvaa kwa mwili yako sawasawa, vipande ya miti au unakuwa na ngozi unaficha kwa fasi yingine, Mungu anakuwa na uwezo kushindia ile kitu yote eh, watu wanaweza kuwapatia au wangangakisi wanawaletea kusema ni ya kuchunga mwili hivi na hivi. Tusome katika Zaburi mia moja kumi na tano shairi ya ine, kufika mnani, sanamu zao ni fedha na dhahabu kazi za mikono za wanadamu. Zina vinywa lakini haziseme, zina macho lakini hazione, zina masikio lakini hazisikii, zina pua lakini hazinusi, zina mikono lakini hazishiki, zina miguu lakini haziendi, wala hazitoe sauti kwa koo zake. Na wote wanyewe walitengeneza zile sanamu na wanyewe wanazitegemea, watafanana nazo. Basi ndugu, kwa nini unapoteza wakati yako bule kuabudu sanamu mbalimbali kuliko kuabudu Mungu ya haki na ya kweli?