Rafiki zangu, unajua hata kama Samsoni alikuwa mtu mwenye alichaguliwa kabisa na alikuwa na ngufu kimwili, ile ngufu yote yeye hakutumizia kwa utukufu ya Mungu, alitumika kila kitu kwa utukufu yake yeye mwenyewe. Wazazi wake hawakupenda yeye kuoa ule msichana juu ule msichana haikukuwa mtu mwenye anafata Mungu kabisa. Samisoni angitii wazazi yake kutokuoa wa musika kutoka kabila yenyewe, hakukuwa natii Mungu, na ilikuwa wazi ya kwamba Mungu hawezi kubariki ile ndoa juu ni ndoa ilikatazwa na agizo la Mungu kabisa.