Sasa utazame picha ya ukarasa 18. Wakati ya mavuno ya ngano, Samsoni alienda kuona mwanamke yake na alikuwa nataka kumkamata, lakini alikuta ya kuwa baba yake mukwe amekwisha kumuletea mtu mwingine. Mtu ule alikuwa rafiki yake. Na ile mambo alikasirisha Samsoni sana. Samsoni akaenda katika pori na akakamata umbwa ya pori mia tatu akazifunga mbili, mbili kwa kila mikila akafunga moto na akaziacha zikienda katika shamba la muindi na muindi yote inye ilikuwa katika shamba na inye kinesha kuvunwa yote ikalungula. Wafilistini wakifadhaika sana na wakiwaza kama nani alifanya mambo kama haya. Wakati Wafilistini walivumbua kusema ni Samsoni alifanya mambo namna ile juu ya kashirani ya bibi yake, Wafilistini walienda wakachoma bibi yake na wakachoma vilevile nyumba ya babamukwe yake. Wakati Samsoni alisikia kitu Wafilisti walifanya yeye, alikasirika sana, akaenda akaua wafilistino mingi sana, na tena akaenda yake mara moja kuishi katika simu. Wakati Wafilistini walisikia ile, walitafuta Samsoni na walienda walimfunga, walimfunga na kamba, na Mungu alileta naye nguvu tena akavunja ile kamba yote. Samsoni akapata mifupa ya punda yenyewe naisha kufa na na ile mifupa aliuwa wafilistini elfu moja. Samsoni alikuwa mchaguliwa wa Mungu juu ya kukomboa wana waisraeli katika utumwa wa Filistina. Bila ngufu ya Mungu, yeye ni mtu kawaida tu sawa wengine, lakini juu ya ngufu ile Mungu alimletea, alikuwa na ngufu na uwezo ya kupiga watu wengi sana. Ninakuuliza, unawaza Samsoni alikuwa anatumia ile ngufu kwa utukufu utukufu yake au kwa utukufu ya Mungu. Inaonekana kama Samsoni alikuwa anatumizia ile nguvu kwa utukufu yake yeye mwenyewe, lakini Mungu alikuwa na uvumilivu sana ngambo ya Samsoni, kwani Mungu alijua Samsoni hajamaliza kutimiza mambo alileta kwa yeye.