Sasa tuangalie kwa ukarasa ya makumi mbili na tatu. Unajua nyuma ya kazi ya mwana mua, ya, ya Mungu Yesu Kristo, ile kazi yote alifanya, kisha yake alikufa. Akishakufa yeye alizikwa, kisha maziko yake alifufuka, hakubakia tena katikati ya wafu na yeye leo ni hai. Na mjue ya kwamba ile ufufuko haiko kitu wafumu wanawezi kufanya au masanamu mbalimbali anawezi kufanya au watu sasa, si wanawezi kufufua mutu kutoka wafu. Ni ufufuko inatokea na roho mtakatifu na uwezo ya Mungu. Na unajua nyuma ya ufufuko ya Yesu Kristo, watu walianza kutambua ya kwamba ni kweli Yesu Kristo ni mwana wa Mungu. Wakati yeye alikamata wafasi yake kumi na wawili wakienda huku Galilaya juu ya milima na kuhalaka, na kitabu cha Mathayo inasema Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani. Basi endeni mukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi, mukiwabatiza kwa jina la Baba, la Mwana na la Roho Mtakatifu, na mukawafundisha wakashika yote niliyowamuru ninyi. Na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote hata ukifika mwisho wa dunia. Wandugu wasikilizaji, Yesu Kristo anakuwa na uwezo juu ya shetani juu ya zambi na juu ya kifo. Na yeye ni tayari kuleta Roho Mtakatifu yake kwa kila mtu mwenye atamwamini na mwenye anapenda kuishi katika neno lake na mwenye anapenda vilevile vile kumfata wa. Ndugu yangu, si neno rahisi kukamata shauri na kuendelea kuishi katika maisha ya Kikristo. Na Yesu yeye vilevile vile hakusema ni neno rahisi, lakini Mungu anaweza kutusaidia wakati tutakuwa katika magumu. Yeye ni tayari kutuamusha na kutuongoza katika magumu na kutambukisha ile magumu na yeye vile anapenda sisi kugawa kugawa ile habari njema kwa wengine. Je, wewe ni tayari kugawa vile vile? Na mbele ya ile tunahitaji kukuwa na hakikisho ya kwamba sisi tunaokolewa mbele ya kugawa ile neno kwa wenjetu, na tunahitaji vilevile kupenda Bwana Yesu Kristo na vilevile vile kufanya mapenzi yake na kumutii kila mara. Namna tunakuwa vilevile wa Kristo, tunahitaji kuonyesha matendo yetu waziwazi wazi. Hivi matendo yetu ioneshe vile vile kama sisi ni Wakristo. Kama ile haikuwe, hivi ni bule kwa sisi kusema sisi ni watu wa imani na tunamtii Yesu. Sasa kitabu ya Yakobo inasema kwa maana mwili bila roho inakufa, hivyo hivyo na imani pasipo matendo imekufa.