Jambo rafiki. Jambo sana rafiki yangu. Kuna rafiki wengi duniani, lakini ninayua rafiki mmoja anayepita rafiki zote za dunia. Rafiki gani yule? Yeye ni Yesu Kristo mwana wa Mungu. Ah, mimi nilimjua vile mbele. Lakini nilidanganyiwa na dunia, nilikwenda mbali na yeye. Ha rafiki, hata ulikwenda mbali, anakupenda hata sasa. Lakini nilimchukia sana, nilifanya vile dhambi. Atanipenda tena kweli? Ndiyo, kama ukifika kwake na roho ya kutubu atakupokea tena. Aa, ninataka kurudia kwa rafiki mzuri yule. Rafiki hayuko sawa? Yesu, kumbuka mapendo yake kwako. Alikufa kwa dhambi zako msalabani, anaishi sasa mbinguni kukulombea mbele ya Mungu. Ndiyo, nitarudia kwa rafiki yule leo, leo. Hakuna rafiki kama Yesu, yeye tu, yeye tu. Bwana tu anaponesa watu yeye tu, yeye tu anayowa mateso yetu, anapenda kutuchunga