Katika kitabu cha Mungu Yesu anatuambia yulu ya mfalme aliyefanyia mwana wake harusi. Akatuma watumwa wake kuita watu wote wa nchi wafike. Kila mtu masikini ama mtajiri aliweza kuona mfalme mkubwa mwenyewe na kushirikiana kukaramu nzuri sana. Mfalme aliwapa mavazi mazuri kwa wote waliofika kukaramu. Imepasa kila mutu avale vazi hili ili aingie kupahali pa mfalme. Siku ya karamu alituma habari hizi: vitu vyote ni tayari, kuyeni kwa harusi wote wanaotaka. Wageni walifika na lango za pahali pa mfalme zilifunguliwa, lakini mutu mumoya alifika asiyevala vazi la arusi alikatala vazi lile kwani alifikiri vazi lake lilifaya katika pahali pa mfalme vitu vyote viling'ala na nuru wote walifurahi ila mutu aliyekatala kuvala vazi mfalme alilomupa alihuzunika sana mavazi yake yalionekana machafu kabisa sasa wakati alipoyatazama aliwaza, kwa nini nilikuwa na majivuno hivyo? Mimi ni mpumbafu. E, kama nikivala mavazi zuri, mtumwa wa mfalme alilonitolea mimi. Nina haya kabisa, watu wote wananitazama. Mfalme aliingia na utukufu na uzuri. Mfalme alisimama mbele ya wageni wote. Mara moya macho yake yalikuwa yulu ya mutu pasipo na vazi la arusi. Mfalume akamwambia, rafiki, uliingia pasipo na vazi la arusi namuna gani? Mtu huyu hakuwa na kitu kujibu, aliinama kichwa chake na haya tu. Kisha mfalume aliwapa agizo kumfunga migulu na mikono na kumtupa katika giza, pahali palipokuwa kulia na kusaga meno. Neno la Mungu linasema waovu watarudi kwa hadesi. Ni maneno magumu. Yesu alituambia hadithi ya vazi la harusi, kwani inatuonesha mafundisho haya. Yesu atarudi siku moja, na sisi vile vile tutasimama mbele ya mfalme wa wafalme. Hatutaweza kusimama mbele yake na uzuri wetu wenyewe uzuri wetu na matendo yetu mazuri hayataweza kutusaidia. Yataonekana kama nguo chafu mbele ya macho yake. Ni vazi moya tu tunaloweza kulivala mbele ya Mungu, ni vazi alilotupa sisi. Ilikuwa bei nguvu, imepasa yeye mwenyewe kujitoa msalabani. Unakwisha kuona Mwokozi akikufa kubeba zambi zako. Mauti yake tu iliweza kutuleta usamehe. Mupenzi, pokea zawadi ya usamehe. Uache Yesu yeye mwenyewe awe vazi lako, uzuri wako mbele ya Mungu. Nyumba yake itafunguliwa kwa wewe vilevile vile.