Yambo yambo sana. Umesikia maneno yote? Ndiyo, nimeyasikia siku nzima. Uniambie, Sultani ni mwenye haki sana, na wazee vile vile. Mtu ni mkosefu kweli, na kosa lake ni kubwa sana kweli. Azabu ni nini? Azabu ni zito sana, na mtu yule hawezi kuilipa, lakini ni kweli na haki ha? vibaya sana. Ninadhani mtu huyu atabaki chini ya mzigo wa malipo haya kwa miaka mingi, labuda kwa maisha yake mazima. Ndiyo itakuwa hivi. Ninajua kweli, mtu huyu anaonekana na huzuni nyingi vile vile, kwani alikiri ya kama alitenda vibaya na hukumu ni ya haki, lakini hakujua namuna gani atailipa. kisha Muzee mmoya alisimama, na alisema. Maneno yake yalikuwa mazuri sana. Aliambia sultani ya kwamba moyo wake ulikuwa mzito kusikia ubaya rafiki yake ameyafanya. Aliambia sultani vile ya kama jambo limehukumiwa vizuri na sharti kosa lilipizwe, bila kuangalia kama mtu mkosefu alivyokuwa mtajiri au masikini, kisha mtu alisema hivi: lakini kwani mtu mkosefu ni rafiki yangu na ninamupenda. Ninataka kulipa bei ya hukumu yake. Hawezi kulipa, lakini mimi ninaweza. Ni kweli, ndiyo, ni kweli. Na mtu mkosefu ameshangala, na alisikia unyenyekevu moyoni mwake akikumbuka wema wa rafiki yake, lakini alikubali. Na sultani Alimaliza mambo hili. Unajua, rafiki, ni mfano wa kila mtu. Neno la Mungu linatufundisha ya kama kila mtu atasimama mbele ya Mungu sulutani mkubwa. Na anaona mioyo yetu. Anajua ya kwamba tuko wenye zambi na wakosevu. Malipo yake ya haki ni hukumu kwa milele. Tunaweza kufanya nini? Nani anaweza kukimbia hukumu ya Mungu? Hatutaweza kulipa bei. Mungu alijua. Na hivi alituma mwana wake mwenyewe kubeba hukumu yetu kwa sisi. Kufanya vile, alikufa msalabani kama zabihu kwa dhambi. Na sasa mkosefu anayekubali kupokea malipo haya kwa dhambi zake anaokolewa katika hukumu adhabu mbaya sana pahalini mwa moto nyuma ya kufa. Lakini rafiki yangu, tunaweza kupona namuna gani kana tunavyoacha uokovu mkubwa huu? Hakuna njia ya uokovu nyingine. Unataka kukubali sasa, kuamini Yesu kabisa na kumupokia kama mwokozi wako toka hukumu ya Mungu?