mtu gani anayeona yote nani anasikia yote ha ni mchawi si mchawi mtu huyu ni pahali popote saa zote ameishi mbele ulimwengo umeanza yeye ni roho yeye ni mzuri kabisa oh ninajua yeye ni mungu ndiyo yeye ni Mungu. Mungu ni roho mzuri. kuna pepo wabaya wingi, lakini Mungu si kama wao, anapenda watu. ni kweli Mungu ni mzuri, lakini anapenda makabila yote, watu wote, Wabira, Walendu, Wahema, Walulu, Wanande, Wanyari, Walesi, Wambuti. Mungu anapenda makabila yote anapenda wanamume, wanawake, watoto popote. Tunajua vitu vizuri vyote vinatoka kwa Mungu, lakini pepo wabaya wanachukia watu, sivyo? Ndivyo wanakasirika, wanatesa watu. Pepo wabaya wanadanganya watu, wanawasukuma kufanya vitu vibaya, kukunywa, kuvuta bangi kugombana kupigana. Lakini nani anaagiza pepo wabaya hawa kufanya vitu hivi? Vitu hivi vibaya vyote vinatoka kwa Satani, anatumika mioyoni mwa watu na anawapeleka mbali na Mungu. Lakini Mungu anaongoza watu njiani nzuri, anawapeleka mbali na dhambi. Ni kweli Ninayua kitu kizuri kukuambia, ni Mungu amechofanya kusaidia watu wote. Unaiyua yeye aliyekuwa mbinguni na jina lake ni Yesu Kristo. Oh, ndiyo, ninayua jina lile. Hakuwa na dhambi, aliyala na huruma, ndiyo, na ni yeye vile aliyeumba dunia, yua, mwezi, nyota Aliumba nyama zote na watu wote. Yeye ni Mungu kweli, lakini amekuja duniani kwa kuteswa nyingi. Kwa nini amefanya vile? Yesu Kristo alikuja duniani kuokola watu toka uwezo wa ubaya. Watu wote walitangatanga mbali na Mungu, wametembela yule ya njia inayoongoza kwa uharibifu. Na Yesu alikuya kuwaokola toka uharibifu huu, alikuya akateswa kwa dhambi za dunia nzima, alitukufuria sisi. Lakini Yesu Kristo hakubaki kaburini, alifufuka toka mauti. Na Yesu mwenyewe ni hai, ni taraja yetu ya wokovu, anaweza kuondola dhambi zetu, anaweza kutupa sisi uwezo kutembela katika njia inayoongoza kwa uzima wa milele kweli. Ni Yesu yule anayeweza kutuokola.