Una nafasi kwa Yesu, aliyebeba zambi leo, anapiga hodi kwako. Utamfungulia nafasi kwa Yesu Kristo kwenda sasa kumutii, fungula mulango wako aingie upesi. Una nafasi kwa Yesu, aliyebeba zambi ikkutafu nafasi kwa Yesu Kristo kwenda sasa kumuti fungula mulango wako aingie upesi. Ndugu, ulataka kucheza na kwa maneno mengi, lakini kwa Kristo Bwana nafasi ni moyoni. Ndugu nafa kucheza na kwa maneno mengi, lakini kwa Kristo Bwana nafasi ni moyoni, nafasi kwa Yesu Kristo. Una nafasi kwa Yesu, tena anakuita. Utaweza kufa kesho, leo ni saa ya neema. Una nafasi kwa Yesu, tena Kufa kesho, leo ni sayane ma nafasi kwa Yesu Kristo, kwenda sasa kumuti, fungua mlango wako, aingiye upesi, usikatale mwokozi, kwa wewe alikufa Saa ya neema itapita, hata kuita tena nafasi kwa Yesu Kristo kwenda sasa, kumutii, fungula mulango wako aingie upesi.