Sauti ya Mungu ikatoka katika wingu ikasema, huyu ni mwana wangu mpendwa wangu, sikieni yeye. Yesu akawaambia, ndani ya mioyo ya watu yanatoka mawazo mabaya, uashirati, wizi, uaji, uzini, tamaa maovu, hila yeuri, macho mabaya, matukano, kiburi, upumbafu. Haya yote yaliyo maovu yanatoka ndani, yanafanyiza mutu muchafu. Yesu akasema kwao, watu wenye afya njema hawahitaji munganga ila wenye ugonjwa tu. Sikuya kuita wenye haki ila wenye zambi watubu zambi zao. Mutu anayetaka kunifuata ayikatalie yeye mwenyewe, achukue msalaba wake anifuate. Kwani mutu atapata faida gani kama akipata ulimwengu wote na kupata hasara ya uzima wake? Na Yesu alisema vile, maana kila mutu anayesikia haya yulu yangu na yulu ya maneno yangu katika kizazi hiki cha uzini na uzambi mwana wa watu atasikia haya yulu yake wakati atakapokuya katika utukufu wa Baba yake pamoja na malaika watakatifu. Aleluya, aleluya, aleluya. Nyuma ya siku sita Yesu akachukua Petero na Yakobo na Yohane akawapeleka hata mulima murefu peke yao, akageuza sura yake mbele yao mavazi yake yakangala meupe sana namuna asivyoweza fundi duniani kuyafanya meupe. Na Eliya pamoya na Mose walioonekana kwao wakisemezana na Yesu. Petero akamujibu akamwambia Yesu, Rabi, ni vizuri kwetu kuikala hapa, tufanye hema moya yako na moya ya Mose na moya ya Eliya. Kafla wingu likakuya likawafunga kwa kivuli, sauti ikatoka katika wingu, huyu ni mwana wangu mpendwa wangu, sikieni yeye tu. Mara moya, wakitazama pahali popote, hawakuona mutu ila Yesu peke yake, pamoya nao. Yesu Yesu peke yake tu. Yesu mwana mpendwa wa Mungu. Sikieni yeye peke yake. Lile ni agizo la Baba. Yesu peke tu anaweza kukuponesha, si malaika wala mitume wala watakatifu wanaoweza kukuokola, ni yeye tu aliyebeba zambi zetu. Kwasi na tunatimizwa ndani yake. Tuna Mungu mumoya tu ni Mungu Baba, Mungu Mwana na Mungu Roho Mtakatifu. Yesu anatuambia wazi, mimi ni njia kweli na uzima. Hakuna mutu anakuya kwa Baba ila kwa mimi. Umwambie sasa ya kama unamupokea kuwa Mwokozi wako, umulete asante kwa kukuokola kwa zambi, halafu umufuate.