Kulikuwa mangaribi, vyote vilikuwa kimya kukilima. Pahali Yesu alipokuwa akilomba alikuwa peke yake. Watu wote waliokuwa pamoja naye siku nzima walikwenda kwao. Wanafunzi wake walikwenda vilevile, waliingia chomboni kuvuka bahari ya Galilaya. Yesu alilomba Baba yake mbinguni, alilombea watu alilombea wanafunzi wake vilevile. Upepo mkubwa ulianza kuvuma, bahari ikachafuka, na mawimbi yakapiga ndani ya chombo. Wanafunzi wakavuta nguvu yule ya bahari, hata ilipopita kama zamo ya ine ya usiku, ilikuwa usiku kabisa, na walikuwa katikati ya bahari ya kuchafuka. Yesu alijua yule ya taabu yao. Alifahamu mateso yao. Katikati ya upepo na mvula, alifika karibu nao. Hata bahari haikuweza kumzuia kufika kwao. Akafika karibu nao akitembea yule ya maji. Na wakati wanafunzi walipomwona akitembea yule ya bahari, wakafadhaika wakisema, ni maono Wakalalamika kwa sababu ya woga. Lakini mara mmoya, Yesu akawaambia akisema, muwe na furaha, ni mimi, msiogope. Petro mwanafunzi mmoya akamujibu akisema, Bwana, ikikuwa wewe, uniamuru nifike kwako yuli ya mai. Na Yesu akasema, kuya. Petro akashuka chomboni akatembela yuli ya mayi ili aende Yesu, lakini wakati alipoona upepo na mawimbi akaogopa na akaanza kuzama. Akalalamika, Bwana, uniponishe. Mara mmoya, Yesu akanyolosha mkono wake na kumshika akamwambia, ee hey, wewe mwenye imani ndogo, kwa nini hukuniamini? Wakati Yesu na Petro walipopanda chomboni, upepo na mvula ikakoma. Kisha wanafunzi waliabudu Yesu na kumwambia, Kweli wewe ni mwana wa Mungu. Ndio chombo kilivuka bahari. Ndiyo, Yesu ni Mungu. Yeye ni mwana wa Mungu. Yeye ni yule baba aliyetuma duniani. Yesu alikuya kutuokola kutoka tufani ya woga na uovu. Alifika kuingia katika chombo pamoya nasi, kuingia katika maisha yetu leo. Sasa Yesu anasemezana nawe, anakuambia, uwe na furaha, ni mimi, usiogope. Utamgeukia na kutia imani yako yote ndani yake pekee. Yeye pekee ni mwenye nguvu. Yeye pekee anaweza kukuokola. Miungu mingine inaweza kukuogopesha tu. Yesu ni Mungu wa kweli, anakupenda. Umwamini na kumwabudu.