Unasikia kelele lile pale? Ndio. Wanawake wale wawili wanapigana tena. Hawana salama katikati yao. Ni vibaya sana. Mwingine mwao hawana furaha kwa sababu ya wanawake hawa wawili. Ni huzuni tu, lakini niliwaza ya kama wanawake wale walikuwa Wakristiano. Niliwaza, waliamini Yesu, walipata ubatizo, ndiyo walibatiziwa, na ni kweli wanaamini ya kama Yesu Kristo ni Mungu wa kweli mwingine mzima. Wanayua ya kama wanaamini, wakikuwa Wakristiano, kwa nini wanapigana saa zote? Ndugu yangu, ninaweza kusema hivi, nilikuwa sawasawa na wanawake wale wawili Sikukuwa na salama rohoni mwangu, nyumba yetu ilikuwa pasipo furaha. Nina haya kubwa kusema, lakini tena na tena nilipiga mke wangu na tena na tena tuligombana. Lakini nilifikiri ulikuwa mkristiano kwa miaka mingi, ni kweli hey. Ndiyo, niliamini ya kama Yesu alikuwa mungu wa kweli, na nilijua kweli ya kama miungo ya baba zetu zilikuwa uwongo wa setani tu, lakini unayua neno lango lilikuwa nini? Hapana, sijui neno lako lilikuwa nini, ndugu. Neno lango lilikuwa zambi tu, na zambi ile ilikuwa mimi mwenyewe. Hayakuwa maneno ya mke wangu, yalikuwa mimi mwenyewe tu. Hata niliamini neno la Yesu. Masemo yango yalinifunga, nilikuwa mtuma wake. Wakati yaliponiambia kasirika, nilikasirika. Wakati aliponiambia piga mke wako, nilipiga mke wangu. Wakati yaliponiambia bishana, masemo yako yanapita masemo ya wengine, nilibishana na kushurutisha masemo yangu. Nyumba yetu ilikuwa yenye taabu kabisa. Uliza muke wangu atakuambia. Eh, nina fahamu ndugu yangu, lakini olisinda namuna gani? Nina sifu Bwana Yesu Kristo kwa sababu yeye alinisindisha. Siku moja alinionyesha mimi mwenyewe, alinionyesha ya kama niliita Yesu Bwana yangu lakini sikufanya maneno aliyoniambia. Kisha alinionyesha ya kama inamupasa roho yake ndani yango kunitawala na inanipasa kukatala maneno yango. Wakati nilipoona maneno haya yote, nililomba Mungu kunifungula kutoka utumwa huu, na alijibu malombi yango na kunifungula. Hata sasa yeye ni Bwana yango kweli kweli. Sasa nyumba yetu inayala na salama na furaha mke wangu na mimi tunaabudu Mungu na kuchunga nyumba yetu pamoja. Sasa ninafahamu furaha ya ni kwa sababu Yesu Kristo ni Bwana yako kweli kweli.