Siku kumi kisha Yesu kupanda mbinguni, wanafunzi walikutana pamoja katika chumba mbio. Walisikia pepo ya nguvu nyumbani, na kisha namuna ahadi iliyotolewa kwa kufika kwa Roho Mtakatifu alifika. Yesu alituma Roho Mtakatifu kwa kukamata nafasi yake. Yesu alijua ya kwamba watu hawawezi kufanya haki kama Roho Mtakatifu wa Mungu si ndani yao. Roho Mtakatifu anakuja kuishi ndani ya maisha ya kila mtu anayepokea Bwana Yesu kwa imani. Roho Mtakatifu anatusaidia kujua kweli ya Mungu, analeta uwezo wa kutii Mungu na kukataa Shetani. Analetea Wakristo hamu ya kuleta habari ya Yesu kwa watu wangine. Labda wewe unasikia na unataka kuwa Mkristo. Neno la Mungu linasema sisi tunaweza kuwa Wakristo kwa imani kwa Yesu, kwa sababu yeye alikufa kwa zambi zetu, na hakuna njia nyingine. Kutafuta kuishi vizuri au kwenda kanisani, vitu vile haviwezi kutufanya kuwa Wakristo kweli. Ni maneno yako kusema na Mungu ya kwamba wewe ni mwenye zambi na kuacha zambi na kuamini Yesu na kuomba kukusamehe, na Yesu atakufanya kabisa kuwa mtoto wa Mungu na Roho Mtakatifu atakuja katika maisha yako. Utazaliwa mara ya pili kwa kuweza kuwa Mukristiano. Neno la Mungu linasema ya kwamba siku moja Yesu atarudi tena. Basi anataka wewe kuwa tayari kwa yeye nyuma. Wakati Yesu atakaporudi atakuja na hukumu kubwa, na watu wote wenye hawakukubali Yesu kuwa Mwokozi wao watahukumiwa na watakwenda katika moto wa milele Yesu alibeba nafasi ya hukumu yetu, lakini mutu asiyekubali Yesu yeye mwenyewe atabeba hukumu wa zambi zake. Kama unakubali Yesu kama mwokozi na Bwana, yeye anakufanya kuwa huru kutoka hukumu nyuma ya kufa, na utakwenda mbinguni, pahali pa salama na furaha kwa milele. Mungu anataka watu wote kwenda mbinguni. Mungu alisema ya kwamba kila taifa na lugha sharti kusikia habari njema. Ni kwa sababu ya hii tunaleta habari njema, na usisahau, kwa sababu huwezi kununua uzima wa milele, huwezi kuupata kwa njia ya nguvu yako mwenyewe. Kuna kitu kimoja tu unachoweza kufanya, ni kupokea Bwana Yesu kuwa mwokozi wako, na unaweza kufanya ile sasa na kuzungumuza na Mungu. Sema kwa Mungu ya kwamba Mungu, nina huzuni kwa sababu ya mawazo yangu mabaya na matendo yangu mabaya. Ninaleta shukurani kwa sababu Yesu alikufa kwa ajili ya zambi zangu. Sema asante kwa sababu Yesu alifufuka na atarudi tena. Ninaamini ya kwamba Yesu ni mwokozi wangu na atanipeleka mbinguni kama ninakufa. kwa moyo wangu ya kuingia ya uzima, ni samehe ni samehe makosa yangu, naja naja naja naja naja naja naja naja, nipokee nipokee naja. Ndugu yangu twende kwa Baba, uache neno mawili, dunia ni ya, dunia ni ya takwisha, twende twende twende kwa ke, twende twende twende twende kwa ke, Bwana Yesu Bwana akuita Bwana Tende ya dunia, ya dunia, ni ya, tende twende, twende, twende, kwake. Tende tende mawimbi ya dunia ni itakwisha, tende twende, twende kwake. Kama tukiamini Yesu tunakuwa watoto wa Mungu. Tukiwa watoto wa Mungu, tunaweza kuzungumuza na Yesu mambo yote yanayokuwa katika maisha yetu. Ni neno la lazima kwa jamaa kuzungumuza pamoja. Kwa kuzungumuza pamoja katika jamaa, inaleta njia kwa kuweza kupatana vizuri na kuendelea kwa kila neno kwa ushirika mzuri. Tunashukuru Mungu sana, kwa maana ametupa vitu vyote kwa sisi kwa kuweza kutufurahisha katika maisha yetu. Samaki, ndege, nyama na matunda, Mungu aliumba vitu hivi kwa kuweza kutufurahisha. Vitu hivi Mungu anavibariki hata vinaweza kuota kila mara, kusudi tupate kutumika navyo. Anatuchunga sisi kwa mambo ya hatari na magonjwa. Hivi anafanya vitu vyote kwa utaratibu na muzuri sana na inahitaji sisi kumshukuru kabisa. Mara nyingine tunakuwa na mahitaji, na kwa wakati ule tunazungumuza na Baba yetu aliye mbingoni, tukimwonyesha mahitaji yote tunayokuwa nayo kila mara. Watoto wetu wanapotuuliza chakula, tunawapa kitu kizuri, lakini hatuwezi kuwapa kitu kibaya. Vivyo hivyo tukiomba Mungu kitu kibaya, Mungu haweze kutupatia kitu kibaya. Unakuwa na magumu, unaogopa? Sema kwa Mungu. Mungu anajua magumu yako yote, ni yeye anayeleta uhodari pamoja na uhuru wa kuogopa. Tunahitaji kuombea watu wengine vilevile. Unahitaji akili? Omba Mungu kukusaidia. Anaahidi kwa watu wote wanayekuja kwake na kumwomba, atawapatia mahitaji yao. Ulifanya ubaya, unakuwa na huzuni? Sema kwa Mungu, umsihi kukusamehe naye atasafisha moyo wako inatupasa kuzungumuza na mungu wetu kila siku wakati tunapoamuka asubuhi na mbele ya kuanza kazi au kutaka kufanya neno lolote tunahitaji kwanza kuzungumuza na mungu yeye ni tayari kusikiliza kila mtu anayezungumuza naye anafahamu kila lugha na anapenda watu wote anangoja watu wa Zaire kuliko kwa kuzungumuza naye. Neno la kwanza tunahitaji kuamini kwa Yesu. Kama tukimwomba atukamate, anaweza kutukamata na kutuingiza katika jamaa ya Mungu. Atasamehe zambi zetu, atatusikia wakati tunapozungumuza naye, atalinda sisi na kutusaidia wakati tunapomwomba. Wanafunzi wa Yesu wakauliza, utuambie siku ya kurudi rudi emoni, naye Bwana akawaambia wanafunzi, kutakuwa majabu mingi sana. Wanafunzi wa Yesu wakauliza, utuambie siku ya kurudi naye na Bwana akawaambia wanafunzi, kutakuwa majabu mingi sana. Iandikwe kitabu cha Bwana, naomba uniandikie e, kwako Bwana wa mbinguni e, iwe e, kimbilio langu kwako Bwana wana naomba uniandikie yeah, wako bwana wa mbinguni, bwana. Bwana, iwe kimbilio langu kwako bwana, na wakati mutakapona machukizo asina wavusi naendelea yeah. Yesu alisema zitatimia zote, kuwaonesha ya kurudi kwangu. Na wakati mtakapona machukizo, hazina hofu, zinaendelea. Yesu alisema zitatimia zote, kuwaonesha ya kurudi kwangu Naomba uniandikie, kwako Bwana wa mbinguni, iwe kimbilio langu kwako Bwana, liandikwe kitabu cha uzima Bwana, naomba uniandikie Bwana e e e e wa mbinguni, kimbilio iwe kimbilio langu kwako Bwana e wandugu, tunaenda pale mbingu, tunajua kweli Bwana tarudi. Tuombe sisi sote waamini, Bwana tarudi kesikututa langu kwako Bwana, niandikwe kitabu cha Bwana, naomba uniandikie kwako Bwana wa mbinguni. Mbele ya kwenda kwake mbinguni, Yesu aliwaambia rafiki zake, siku nyingine nitarudi tena duniani. Yesu hasemake uongo, maneno yake yote ni ya kweli. Hakika atarudi tena hapa duniani. Neno la Mungu linatufundisha ya kama mbingu itafungulika, baragumu italia na malaika mkuu wa Mungu atapaza sauti kubwa kisha Yesu atashuka toka mbinguni. Watu wote pahali pote katika dunia nzima watamwona. Kwa sababu gani Yesu atakuja duniani tena? Atakuja kwa kuchukua wafuasi wake juu. Wafuasi wake ni wote wanaomwamini, ni wale waliotubu zambi zao na kumutii na kumufuata. Anatuambia kwamba wakati atakapofika atafufua watu wake waliokufa na atawapa mwili mpya. Katika kitabu chake alisema ya kama atashuka toka mbinguni akitoa sauti kuu, wafu katika Yesu atafufuliwa mbele, na watu wake wangali hai watakwenda juu pamoja naye, wote watakutana na Yesu kwa anga. Maneno haya yote yatatimizwa mbio, kama kwa kupepesa jicho, kisha watakuwa pamoja na Bwana milele. Lakini maneno gani yatatokea kwa watu wasiofuata Yesu? Yesu atawahukumu na kuwaazibu, atawatupa kwa pahali pa azabu katika ziwa la moto pamoja na shetani na mashetani wake wote. Hawatakufa katika ziwa la moto, lakini watateswa milele na milele katika moto hauzimike. Wakati gani yesu atarudi duniani? Mungu tu anajua siku ile hakutuambia Lakini tunajua hakika atakuja na inatupasha kuwa tayari kwa kuja kwake. Sikiliza rafiki, unataka kuwa tayari kukutana na Yesu? Tubu zambi zako, shukuru Yesu aliyekufa kwa ajili ya zambi zako, umupokee moyoni mwako. Kisha inafaa kumupendeza kwa matendo ya maisha yako, uwaambie wengine juu ya maisha mapya Yesu anayowapa wafuasi wake. Halafu hutapata haya wakati atakapoonekana. Utakutana naye na furaha. Biblia sema nini? Siku moja Mungu ataribu dunia hii. Biblia sema nini? Siku moja Mungu ataribu dunia hii. Ujitayarishe uwe tayari siku zote na utapata taji yako nyeupe sana. Ninyi ndugu zangu tayarisheni safari yenu leo ya kwenda mbingu. Ninyi ndugu zangu tayarisheni safari yenu leo ya kwenda mbingu. Mujitayarishe muwe tayari siku zote, na utapata