Jambo tena, tunashukuru sana kuwa nanyi tena siku ya leo, na natumaini kwamba katika kitabu chetu cha nane mtaendelea kufurahia zaidi. Mkiwa na maswali, ni kama vile nilivyosema awali, mnaweza kutundikia na kupata msaada wetu. Asanteni. Aya, sasa tazameni picha moja. Yesu aliwaambia wafuasi wake, lakini wakati Roho Mtakatifu atakapowashukieni ninyi, mtajazwa nguvu na mtakuwa mashahidi wangu katika Yerusalemu katika nchi yote ya Yudea na Samaria, na na hata mwisho wa dunia. Na Yesu alimwambia wafuasi wake kwamba ulikuwa wakati wake umefika wa kwenda mbinguni, alafu akawachukua wanafunzi wake, wakaenda katika mlima wa Mzeituni. Akawaambia, nataka mngoje kwa muda katika Yerusalemu kwa muda fulani, na nitatuma Roho Mtakatifu na atakaa ndani yenu na kuwapa nguvu ya Mungu. Kutoka hapo mtakwenda kunishuhudia katika kazi yenu. Yesu alipomaliza kuongea, alipanda juu akaenda mawinguni, na wafuasi wake hawangeweza kumwona hata kidogo. Ghafula wanaume wawili walikuwa wanasimama wamevaa nguo nyeupe karibu naye, na hawa walikuwa ni malaika waliotumwa na Mungu, na wakasema, mliona Yesu akipanda akienda mbinguni, na siku moja atarudi kwa njia hiyo hiyo Rafiki yangu, kwamba siku moja Yesu atarudi na atachukua wafuasi wake wote pamoja naye. Neno la Mungu linatuambia kwamba Yesu atarudi kama mwizi wakati wa usiku. Je, unajua wakati gani mwizi atafika nyumbani kwako? Hapana. Na hiyo ndiyo sababu unahitajika kuwa tayari, ili akija akupate uko tayari. Katika njia hiyo hiyo, Yesu atarudi wakati sisi hatumtazamii hata kidogo. Je, uko tayari ingewezekana? Hata kuwa sasa hivi. Aya, sikilizeni neno la Mungu kutoka katika Luka mlango wa kumi na mbili kifungu cha arobaini: nanyi kadhalika muwe tayari, maana mwana wa mtu atakuja saa msiyoitazamia.