Atazameni picha namba tatu. Waisraeli wengi wakati huo walikuwa wanakaa katika Yerusalemu, walikuwa wamefika kuhudhuria mkutano maalum sana muhimu sana katika sinagogi. Umati wa watu uliposikia kelele hizi na ngurumo kubwa hizi walianza kukimbia mara moja kwenda kuona ni nini kinatokea, na halafu wakasikia wanaf wanafunzi wa Yesu wanaongea katika lugha hizi mbalimbali mbali. Hili lilikuwa jambo la ajabu sana. Neno la Mungu likahubiriwa katika lugha zao wenyewe. Watu wengine hawakuelewa walikuwa wanasema nini, na wakaanza kusema ah, wao walikuwa ni walevi wanyekuma pombe tu. Petro, mmoja wa wafuasi wa Yesu, alisimama na akasema, baadhi yenu wanasema kwamba tumelewa. Si kweli hata kidogo. Jambo ambalo limetokea hapa leo lilitabiriwa miaka mingi sana iliyopita na jambo hili lilitabiriwa na nabii Yoeli. Alisema kwamba wakati wa siku za mwisho Mungu atatuma Roho wake kwa watu wote, na wangefanya kazi za maajabu kuonyesha ukuu wa Mungu, na yeyote akiita na kuhitaji msaada wa Mungu atawasaidia. Kitu ambacho mnaona hapa leo ni Roho wa Mungu akionyesha uwezo wake. Lazima mtubu dhambi zenu na mje kwa Yesu. Mbatizwe katika jina la Mungu Baba, Mungu Mwana, Mungu Roho Mtakatifu, na muonyeshe kwamba mumeamini katika yeye, na mje kwake atawasamehe dhambi zenu na mtapokea roho wa Mungu kama jinsi tulivyopokea. Watu wengi sana walimsikiliza Petro kwa makini na wakataka kuwa wafuasi pia. Na wale wote ambao waliamini na kukubali kwamba watakuwa wafuasi wa Yesu walijiita Wakristo wao wenyewe, na hivi ndivyo jina Mkristo au Wakristo ilivyokuwa. Leo hii kuna watu wengi sana wanaojiita Wakristo lakini wao si wafuasi halisi wa Kristo. Haya, sikilizeni Mathayo mlango wa saba kifungu cha 21 mpaka 22, si kila aniambiaye Bwana, Bwana ataingia katika ufalme wa mbinguni ila ni yule tu anayetimiza mapenzi ya Baba yangu aliye mbinguni. Wengi wataniambia siku ile ya hukumu Bwana, Bwana, kwa jina lako tulitangaza ujumbe wako, na kwa jina lako tuliwatoa pepo na kufanya miujiza mingi. Hapo nitawaambia, sikuwajua ninyi kamwe, ondokeni mbele yangu, enyi watenda dhambi.