Aya, tazameni picha namba saba. Katika picha hii tunaweza kuongea juu ya Stefano. Alikuwa mmoja wa Kristo ambao walimpenda Mungu sana na aliwasaidia watu, aliwafundisha na akawafundisha zaidi. Na watu fulani hawangempenda Stefano na walianza kubishana naye na, e, na wakaanza kumsingizia uongo, wakasema kwamba alikuwa na pinga sheria za Musa. Kwa hivyo viongozi wa dini wakamchukua Stefano mpaka mahakamani na wakati wa mashtaka kotini, Stefano akatazama juu, akaona mfano wa Yesu na akasema, tazama, ninamwona Yesu akisimama upande wa kulia wa Mungu. Oh, hii ikawafanya viongozi wa dini wakakasirika sana. Walifikiri ilikuwa ni vibaya sana kwa Stefano kusema kwamba Yesu alikuwa mtoto wa Mungu au alikuwa Mesia, na, na hawakupenda kusikia kamwe Stefano akisema ati walikuwa wamemsulubisha Mesia wao wenyewe. Wakampeleka Stefano nje ya mji na wakaanza kumpiga kwa mawe. Wakati Stefano alipokuwa akifa, akamwomba Mungu. Bwana Yesu, usiwawekee dhambi hii kwa hawa watu. Na akafa. Mwisraeli mmoja kijana alikuwa akitazama jinsi Stefano alipokuwa akipigwa mawe. Na alikuwa akibeba makoti ya watu viongozi wengine. Je, mnaweza kuona makoti hayo mkononi mwake wa kushoto? Jina lake lilikuwa Saulo, na alifikiri kwamba jambo bora zaidi ni kuwakomesha hawa Wakristo. Ilikuwa ni jambo la kuhuzunisha sana tena la uchungu kumwona Stefano anakufa, lakini hakulalamika hata kidogo. Ajabu ni kwamba aliweza hata kuwaombea wale ambao walikuwa wanampiga kwa mawe wamuue. Um, wangapi kati yetu wangeweza kusema, um, mambo ambayo Stefano alikuwa akisema kama ilikuwa ni sisi? Sikilizeni kwa neno la Bwana kutoka katika Mathayo mlango wa tano kifungu cha kumi na moja hadi kumi na mbili. Heri yenu ninyi watu wakiwatukana, wakiwadhulumu na kuwasingizia kila aina ya uovu kwa ajili yangu. Furahini na kushangilia, maana tuzo lenu ni kubwa mbinguni. Hivyo ndivyo walivyowadhulumu wana manabii waliokuwako kabla yenu.