Picha namba tisa. Petro alikuwa amekwenda Yopa, na siku moja mchana mmoja akapanda juu ghorofani ili kwenda kuomba, na alipokuwa akiomba aliona maono. Alipokuwa akiomba akaona ono, kaona kitambaa kikubwa kinashuka kutoka mbinguni, na ndani ya kitambaa palikuwa na wanyama mbalimbali mbali sana. Unaweza kuona wanyama hawa katika picha hii. Moja ya sheria za Waisraeli ilikuwa ni kwamba katika wanyama hao ambao unaona hapa pichani, hakuna hata mmoja ambaye angeliwa na Waisraeli. Petro akasikia sauti iliyosema, amka Petro, chukua wanyama hao, wauwe na wale. Petro alijua kwamba ilikuwa ni sauti ya Mungu iliyokuwa akisema naye, akashangaa sana, kamjibu Mungu akasema, oh, hapana Bwana, siwezi kufanya hivi, tumekatazwa tusile nyama za wanyama hawa. Ono hilo hilo likaja kwa Petro mara tatu. Petro akafikiri, akasema, Mungu anataka kusema nini kwangu? Je, unajua maana ya ono hili? Na wakati huo huo wageni wengine wakaja nyumbani kwake, na Mungu akamwambia Petro, watu watatu wamefika kukuona, toka ukawasalimie, usiogope, kwa maana nimewatuma mimi. Petro alipokwenda kuwasalimu hawa watu, akaona kwamba wao si Waisraeli. Na halafu Petro akaanza kuelewa maana kamili ya ono hilo. Waisraeli hawakuchanganyika na makabila mengine na hawangeweza hata kidogo kualika kuja nyumbani kwao kuwawatembelea. Mungu katika ono hili alikuwa anamwambia Petro kwamba aliwapenda watu wa mataifa pia, siyo tu Waisraeli. Na leo hii Mungu anataka watu wote wa mataifa wa makabila yote kusikia na kufuata neno lake. Makosa kufikiri kwamba kabila letu peke yake ndilo linafaa kusikia neno la Mungu.