Picha namba kumi na mbili. Petro akaamua aende katika nyumba ya Mariamu. Wakristo wengi sana walikuwa naomba pale. Petro akabisha mlangoni, na mtumishi Roda akaamka na kwenda kuangalia ni nani anagonga. Roda aliposikia kwamba alikuwa ni Petro, alikuwa akizibisha akawa mlangoni, anafurahi Petero sana. Kristo walio walikuwa mandani hawakujua kuamini kwamba alikuwa anasema kule, akasema: ah, wewe mwenda wazima waya, waya. Mwishowe walipofungua mlango wakamwona Petro anaingia na wakashangaa sana. Petro aliwaambia mambo yote yaliyotokea katika gereza na akawaambia jinsi malaika wa Bwana alivyokuja kumwokoa kutoka gerezani. Somo hili, ndugu zangu, linatuonyesha kwamba hakuna jambo lolote ambalo haliwezekani na Mungu. Mungu alisema mniombe na nitawaonyesha vitu vikubwa sana, sana na viajabu hata zaidi ya za yale ambayo mnaweza kuyafikiria. Wakati mwingine tunamwomba Mungu atupe kitu na anapojibu ombi letu hatuamini kweli jibu hilo. Je, hili limetokea kwako? Wakristo hawa walikuwa wakiomba sana ili Pita aweze kutoka katika gereza. Hawangeweza kuamini kamwe Eti Petro alikuwa pale mlangoni na anabisha. Walifikiri kwamba alikuwa angali gerezani. Mungu alijibu maombi yao na akamleta Petro pale pale mlangoni. Bado hawakuweza kuamini mpaka walipoweza kuona kwa macho yao huyu ni Petro, ndipo wakaamini.