Haya, picha namba kumi na tatu. Siku moja Saulo alikuwa nakwenda Damasko ili kuwatesa Wakristo, akapata barua maalum ili kwenda kuwakamata na kuwatesa Wakristo na kuwaleta katika Jerusalemu ili wawekwe gerezani. Saulo na rafiki zake wakawa wanatembea barabarani kuelekea Damasko. Waghafula nguvu ya nuru kubwa ikawajia na Saulo akaanguka barabarani, akasikia sauti inasema Saulo, Saulo, kwa nini unanitesa? Saulo, Saulo, Saulo akajibu akasema ni, ni nani wewe Bwana? Sauti ikasema mimi ni Yesu, Yesu ambaye, ambaye wewe unamtesa lakini, simama sasa, sasa, sasa uingie mjini, mjini, mjini, na huko utaambiwa unachopaswa kufanya. Na mwangaza ukatoweka, Saulo akaamka, lakini hakuweza kuona chochote, na hao wenzake waliweza kumuongoza ili waingie mjini. Na kwa siku tatu Saulo hakuweza kula wala kunywa kitu chochote. Unaweza kujifunza nini kutoka katika somo hili ndugu zangu? Kwanza, Saulo alikuwa mmoja wa viongozi wa dini, lakini aliwachukia Wakristo. Na hakujua kwamba kweli kwa kuwatesa Wakristo, alikuwa anawamtesa Mungu. Akafikiri kwamba yote ambayo alikuwa anafanya yalikuwa nampendeza Mungu. Leo hii kuna Wakristo wengi sana wanaofanya kazi kwa bidii kwa jina la Yesu lakini wako mbali sana na Mungu. Sikilizeni kwa neno la Bwana Mathayo mlango wa saba, kifungu cha ishirini na mbili wengi wataniambia siku ile ya ku ya hukumu, Bwana Bwana, kwa jina lako tulitangaza ujumbe wako na kwa jina lako tuliwatoa pepo na kufanya miujiza mingi. Hapo nitawaambia sikuwajua ninyi kamwe, ondokeni mbele yangu, enyi watenda wa maovu. Wengi kwa kweli ni watu wa dini kama Saulo, lakini kwa ukweli wao hamjui Mungu.