Haya, picha namba 15. Mahali popote Wakristo walipokwenda walishuhudia na watu wengi wakaja kumwamini Yesu na kumfuata. Viongozi wa dini walisikia uh, maendeleo haya, kwa hivyo akamtuma Barnaba ili aende kuwasaidia. Barnaba akawa na kazi nyingi zaidi zilimzidi, kwa hivyo akatuma ujumbe kwa Paulo ili kuja kumsaidia. Siku moja viongozi wa Kristo wakawa wanaomba pamoja. Na Roho wa Mungu akawazungumzia akisema, nina kazi muhimu sana kwa Paulo na Barnaba, ninataka nyinyi wa Kristo mwatume hawa watu wawili ili wafanye kazi yangu. Katika picha hii mnaweza kuona viongozi wa Kristo wakiweka mikono yao juu ya Paulo na Barnabas na kuwaombea kuwa na Barnaba hawakuenda nje kuhubiri wao wenyewe. Wakristo katika Antioka walikwenda pamoja nao. Ndiyo, hawakwenda nao kimwili pamoja, lakini walikwenda nao katika roho na katika maombi, na kwa hivyo wakajali maslahi yao pamoja na fedha na nguo na vyakula. Rafiki zangu, sisi Wakristo lazima tufanye vivyo hivyo. Tunahitaji kuwatuma wamishonari wetu waende nje watangaze neno la Bwana ili wengine ambao hawaja wanahitaji neno hilo walisikie. Amri ya Bwana ni kwa waumini wote wa Kristo wote, siyo tu kwa wachungaji peke yao au, au wahubiri. Ayasikilizeni Mathayo mlango wa 28, kifungu cha 19, mpaka 20. Nendeni basi mkawafanye watu wa mataifa yote wawe wanafunzi wangu mkiwabatiza kwa jina la Baba na la mwana na la Roho Mtakatifu. Wafundisheni kushika maagizo yote niliyowapeni, nami nipo pamoja nanyi siku zote, naam, mpaka mwisho wa nyakati. Na tunapowatuma hao missionari kwenda kuhubiri nje, ni lazima tujali mahitaji yao. Lazima tuwaombee na lazima tuhakikishe kwamba mahitaji yao ya kimwili yametazamwa pia. Je, kanisa lako linafanya hivi? si jukumu tu la watu kutoka nje kueneza neno la Bwana.