Picha namba 18. Paulo na Sila wakaenda katika nchi ya Makedonia katika mji uitwao Filipi. Na katika mji huo wa Filipi palikuwa na msichana mmoja mtumwa aliyekuwa na pepo mbaya. Angeweza kutabiri mambo yajayo kwa sababu pepo huyo mbaya alimwambia jinsi ya kufanya hivyo. Mtu aliyekuwa na huyu kama mtumwa wake kweli alitengeneza pesa nyingi sana. Lakini Paulo na Sila walipofika pale Huyu msichana mtumwa akawafuata kwa siku nyingi sana. Angepiga kelele namna hii, oh, hawa ni watu kutoka kwa Mungu aliye hai sana, ni watu kutoka kwa Mungu aliye hai na wanatuambia jinsi tunavyoweza kuokoka, jinsi ya kuokolewa. Siku moja Paulo aliudhika sana na akatoa kabisa, eh, pepo wabaya kutoka kwake. Sasa huyu msichana alikuwa huru kutoka mikononi mwa Shetani. Wakati watu hao wa walipoona kwamba amekuwa huru o oh, walikasirika sana. Sasa tajiri wake hangeweza kutengeneza pesa kutokana na yeye, kwa hivyo wakaenda wakamkamata Paulo wakampeleka mahakamani, wakawambia mahakama, hawa watu wawili wanaleta shida kubwa sana. Nakisha, na kisha askari wakawachapa na kuwapiga sana Paulo na Sila mpaka wakaweka gerezani na wakafungwa kwa minyororo baina ya askari wawili lakini wakaoimba na kumuomba Mungu. Hili jambo likawafanya wenye furaha tena, wenye nafuu mwema, na likawa ushuhuda mkuu, tena mzuri kwa watu wengine ambao walifungwa pamoja nao. Wakati mwingine ninapodhika, naanza tu kumwimbia Mungu, na kwa kwa njia hii mimi naona ni furaha tu na usiku wa manane ou oh, mtetemeko mkubwa sana wa dunia ukatetemeka, na milango yote pamoja na minyororo yote ya gereza yakakatika. Na msimamizi wa gereza akaja anakimbia kuangalia kitu gani kinatendeka, lakini kulikuwa na giza kuu. Kwa hivyo akafikiri kila mfungwa alikuwa ametoroka nje, na alijua kwa kweli kama wafungwa wote walitoroka, yeye mwenyewe angekatwa shingo, kwa sababu aliwaacha watoroke. Kwa hivyo akachukua upanga akawa tayari kujinyonga yeye mwenyewe, lakini Paulo akapiga kelele, usijiue mwenyewe, sisi sote tuko hapa. Mkuu huyo wa gereza akaenda kuchukua taa ili aone kama ni kweli wote walikuwa hapo, na ilipokuwa ni kweli, ah, alifurahi sana na akapiga magoti mbele ya Paulo akamwambia, o oh, mimi ni mtenda dhambi, unaweza kunisaidia ili Mungu asiniadhibu kwa sababu ya dhambi zangu? Paulo akamwambia yote yanayohusu Mungu na kumwambia, ukija kwa Yesu Kristo na kumwomba kusamehe dhambi zako, bila shaka atafanya hivyo, na atafanya hivi hata kwa jamaa yako wote.