Tazameni picha namba 19. Baada ya hii, Paulo akaenda Athene na huko aliona sanamu nyingi sana na hekalu za sanamu mbalimbali. Huko katika Athene, baadhi ya watu walikuwa ni walimu ambao walifundisha juu ya sanamu kama hizo. Paulo akazungumzia juu ya Yesu na wengi walisikiliza. Wakati mwingi mmoja, Paulo azungumzia umati mkubwa sana wa watu na walimsikiliza kwa makini. Wananchi wa Athene, ninaona kwamba ninyi kwa vyovyote ni watu wa dini sana. Sababu yenyewe ni kwamba katika pitapita yangu niliangalia sanamu zenu za ibada, nikakuta madhabahu moja ambayo imeandikwa kwa ajili ya Mungu yule asiyejulikana. Basi huyo mnayemwabudu bila kujua ndiye ninayemhubiri kwenu. Mungu ndiye aliyeumba kila kitu mbinguni pamoja na duniani, na anatawala juu ya kila kitu. Yeye ni mkuu, hata haishi katika hekalu hizi wala katika chochote ambacho kimetengenezwa na binadamu. Hahitaji watu kumletea chakula ale? Hapana, yeye mwenyewe anawapa watu uhai pamoja na afya kwa kila kitu, na watu wote katika ulimwengu huu walitokana na Adamu na Hawa, na watu wakatawanyika wakaenda kwa kila sehemu za ulimwengu, na mnajua watu hawa wote wanamtafuta Mungu jinsi mnavyotafuta nyinyi wenyewe. Mungu hayupo mbali sana, alituumba kwa mfano wake mwenyewe, ili tusifikirie kwamba sisi ni kama miungu hii au hekali hizi ambazo mnaona. Na Mungu alituma mwanaye wa pekee Yesu Kristo katika ulimwengu huu, na akaishi hapa ulimwenguni kwa miaka thelathini na mitatu, kisha akajitolea yeye mwenyewe kumwaga damu yake. Ingawa Yesu alikufa sasa anaishi na anakaa mkono wa kulia wa Mungu Mungu yuko tayari kutusamehe dhambi zetu lakini anataka watu wote katika kila sehemu kutubu dhambi zao na kugeukia dhambi zao na kuelekea kwake Watu wakasikiliza sana kwa makini zaidi Lakini wakati Paulo aliposema kwamba Mungu alimfufua mwanaye Yesu Kristo kutoka kifoni, o oh, wote wakacheka sana, lakini watu wengine wakawa waumini wa kweli wa Yesu Kristo. Rafiki zangu, mnatumikia miungu ya ulimwengu huu. Wakati mwingine sisi wa Kristo tuna miungu katika ulimwengu huu. Miungu hii inaweza kuwa kama vitu vya kawaida: motokaa, nguo, dhahabu, fedha, mashamba makubwa na hata nyumba za kupangisha. Kwa hivyo tunaweza kuwa na miungu aina hii. Kama vitu hivi ambavyo nimetaja hapo awali viko moyoni mwako, basi Mungu hawezi kupata nafasi moyoni mwako.