Tazameni picha namba ishirini. Paulo akandoka katika nchi ya Athini akaenda katika nchi ya Korintho, na huu ulikuwa ni mji mkubwa sana na watu wengi sana walikuwa waovu. Lakini kila Sabato Paulo alikwenda katika hekalu na kuanza kufundisha. Paulo akahubiri na kufundisha, lakini baada ya muda fulani baadhi yao wakaanza kuwa na mashaka na kuuliza maswali mengi sana ya kindani hawangeweza kuamini na kubali kwamba Yesu alikuwa mwana wa Mungu na tena Mesia. Mungu akaongea na Paulo katika ndoto yake akamwambia, usiogope, usio Paulo, Paulo, uendelee kuzungumza, uendele kwa niaba yangu, usivunjike moyo. Kumbuka kwamba moyo, niko pamoja nawe daima, daima. Na kisha Paulo akaendelea kufundisha watu kwa mwaka mmoja na nusu. Gavana mpya alichaguliwa na kutumwa katika mji wa Korintho, na jina la huyu gavana mpya alikuwa Galio. Viongozi wa kidini hawakumpenda Paulo, kwa hivyo walifikiri kwamba huu ndio ulikuwa wakati mzuri sana wa kumshtaki Paulo kwa Galio. Walimpeleka mahakamani na kumwambia Galio kwamba huyu mtu analeta shida sana, anawafanya watu kumwabudu Mungu kwa njia ambayo ni kinyume cha sheria zetu, lakini ajabu ni kwamba Galileo hakuwasikiliza hata kidogo, na Paulo akaendelea kufundisha. Kumbuka kwamba wakati watu wanaanza kutuchukia na kutupinga, tusivunjike moyo wala kuwacha kazi ambayo iko mbele yetu. Inachukua kazi na bidii nyingi na uhodari ili kufanya kazi ya Bwana, na kumbuka kwamba tukisimama sisi hatuko peke yetu. Kumbuka rafiki zangu, kwamba siku zilizobakia mbele yetu zitakuwa ngumu sana kusimamia Yesu.