Picha namba ishirini na moja. Paulo akawa anafikiria kwamba Mungu alikuwa anamwambia arudi katika mji wa Yerusalemu. Lakini Wakristo wengi wakamwambia, "Hapana, usirudi, usirudi, ukienda pale utawawa." Fikiri kwamba Paulo aliogopa kufa? Paulo aliporudi Yerusalemu, alikwenda katika sinagogi. Watu wengine ambao walikuwa wamemuona Paulo katika mji fulani wakamuona tena na wakaanza kupiga kelele Huyu ndiye mtu ambaye anaenda kinyume cha sheria zetu, hata akawaleta watu wa mataifa ili kuchafua mahali petu. Oh, mambo yakachafuka sana na watu wengi wakaanza kukasirika zaidi na wakamkamata na kuanza kumpiga. Askari wakakimbia mbio kuja kuona, na wakamchukua mara moja na kumtoa. Lakini kabla ya askari kumchukua Paulo, akaanza kuuliza apewe nafasi na aseme mambo machache tu. Akasimama juu ya jukwaa akaanza kuwaambia watu jinsi alivyokuwa mfuasi wa Yesu. Watu wakamsikiliza Paulo, na Paulo akaanza kuambia jinsi Mungu alivyomwambia achukue ujumbe apeleke kwa watu wa mataifa. Waisraeli hawakupenda kusikia hivi, kwa hivyo wakaanza kupiga kelele muwe, muwe, muwe, muwe, na askari wakachukua Paulo na kumfungia ndani gerezani. Mara nyingi Waisraeli walijaribu kumuua Paulo, lakini jambo hili halikumsumbua haliku Paulo hata kidogo. sababu Sababu ni hii, sikilizeni. Warumi mlango wa nane kifungu cha ishirini na nane tunajua kwamba katika mambo yote Mungu hufanya kazi na kuinifanakisha pamoja na wote wampendao, yaani wale aliowaita kufuatana na kusudi lake.