Picha namba 22. Askari wa Kirumi walimchukua Paulo akampeleka katika Kaisarea. Na huko Paulo akapelekwa mbele ya gavana aliyeitwa Feliks. Na huyu gavana hakupendelea kuwaudhi viongozi wa dini. Vile vile hakupenda kumweka Paulo gerezani. Alidhani kwamba Paulo angempa rushwa ili amwache huru. Lakini Paulo alikataa kufanya hivi na akakaa gerezani kwa miaka miwili. Halafu gavana mpya akachaguliwa aliyeitwa Festo. Tena Waisraeli wakamchukua Paulo wakampeleka mbele ya gavana aliyeitwa Festo. Walitaka Paulo apelekwe katika Jerusalemu ili ahukumiwe, lakini Paulo alijua kwamba njiani wangejaribu kumuua, lakini akamwambia hapana, hamuwezi kufanya hivi, afadhali munimpeleke katika Roma. Siku moja, Festo akatembelewa na na mfalme Agripa, pamoja na mke wake Bernike. Walikuwa wamesikiliza mambo mengi sana juu ya huyu Paulo, kwa hivyo akapenda kumuona huyu Paulo uso kwa uso. Kwa hivyo Festo akamleta Paulo mbele yao ili azungumze nao. Paulo akawaambia mambo yote juu ya maisha yake na akawaambia pia jinsi alivyokuwa mfuasi wa Yesu. Je, unafikiri pa Mungu alifurahi kwamba Paulo hakuweza kumjaribu kumpa hongo Felix ili amwachilie huru? Ndiyo, ninajua Mungu alifurahi. Paulo angetoka nje gerezani mara moja kama angempa hongo Felix, lakini badala yake akakubali kukaa miaka miwili ndani ya gereza ili si, asiende kinyume cha matakwa ya Mungu. Nyinyi je, rafiki zangu, sikilizeni Mhubiri mlango wa saba, kifungu cha saba. Kweli jeuri humpumbaza mwenye hekima na rushwa huuharibu ufahamu.