Hamjambo. Mna kile kitabu chekundu pamoja nanyi, kitabu cha kwanza. Tazameni picha hiyo, na nitaendelea kuwaeleza vile tutakavyoendelea polepole. Aseti hii na kitabu hiki cha picha vyote vimetolewa na Language Recording International. sasa tazama picha namba moja. Zamani za kale kulikuwa hakuna miti, hakuna wanyama, pakuwa na mwezi, jua au nyota. Lakini Mungu alikuwako. Mungu yupo hapa leo na hawezi kufa kamwe. Chochote ambacho Mungu anafanya ni kizuri, na Mungu hawezi kufanya kosa hata kidogo. Na kila kitu ambacho Mungu anasema ni cha kweli, na hawezi kusema uongo kwetu. Na Mungu aliumba jua, mwezi, nyota na kila chochote ambacho kiko katika anga. Mungu aliumba milima, mito, na bahari na miti na vyakula na kila kitu ambacho tunakula. Mungu aliumba ndege, akaumba samaki na wanyama wote wanaoishi. Alipomaliza kuumba, aliona kwamba kila kitu alichokiumba ni kizuri. Alafu Mungu akaumba malaika. Mungu alipoumba malaika, aliona wote ni wazuri, walimpenda na wakamtii Mungu. Malaika wana nguvu zaidi, lakini nguvu zao haziwezi kuzidi za Mungu na miongoni mwa malaika wote kulikuwako na mmoja aliyekuwa kiongozi wao na jina lake lilikuwa Lusiferi. Lusiferi alikuja akawa na kiburi nyingi, akawa anatamani kuwa mkuu kama Mungu, na akawadanganya malaika wengine kumfuata, na wote wakapingana na Mungu. Na unajua kilichofuata baada ya hiyo? Mungu akatupilia mbali Lusiferi na malaika wote wabaya nje Siferi alikuwa shetani na wote wengine waliitwa mashetani pia. Shetani ni mwerevu na mjanja sana, lakini hawezi kuwa mwerevu kuliko Mungu. Zamani za kale alijaribu kutusawishi kutomtii Mungu, na shetani hujaribu kuwashawishi watu wengine wasimfuate Yesu, wamfuate yeye tu.