Sasa tazameni katika picha ya pili. Mungu alipoumba vitu vyote katika ulimwengu aliviona vyote vinafaa. Alafu Mungu akasema, na tufanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu, wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi. Kisha Mungu akachukua udongo akaumba mfano wa mtu na akaingiza pumzi katika mfano huo, na kile kiumbe kikawa mtu na akawa mtu mzima. Kisha Mungu akapanda shamba, shamba hilo likawa shamba la Edeni. Kaweka mbinadamu pale ili atazame lile shamba. Kisha Mungu akamwita huyo mtu Adamu. Bustani hilo lilikuwa zuri sana, likawa na miti matunda mazuri na matamu. Na kisha Adamu akawapa aka majina wanyama wote waliokuwa hapo, akaweka katika shamba hilo. Kisha Mungu akatafuta aone kiumbe ambacho kingefanana na kumsaidia Adamu, lakini hakupata kiumbe ambacho kingemfaa Adamu hata kimoja. Kisha Mungu akasema, si vizuri mtu kuishi peke yake, peke ya. Mungu akaona si vizuri, akampa mwanadamu huyo usingizi mzito, halafu akatoa ubavu mmoja akamfanya kiumbe cha kike, halafu akamleta kwa Adamu, na Adamu akamuita Eva, kwa sababu huyu Hawa au Eva ataku, akawa mama wa ulimwengu mzima. Oh, Adamu na Hawa wakawa wenye furaha sana katika shamba la au bustani la Edeni. Mungu alipoumba mtu mwanamume na mwanamke, wote wakawa tofauti na viumbe vingine ambavyo Mungu aliviumba hapo awali. Kwa njia hiyo Mungu akaumba mume na mke, wakawa wanasaidiana kila mmoja. Je, una ushirika na Mungu? Labda unaweza kusema, oh, hapana, siwezi kuwa kushiriki na Mungu kwa sababu yeye ni mkuu zaidi na yuko mbali sana. Lakini sikiza ndugu yangu, nitawaambia jinsi ya kuwa na ushirikiano na Mungu. Hiyo ni kweli kwamba Mungu ni mkuu zaidi tena ni mtakatifu tena yuko mbali, lakini tunaweza kuwa na ushirika naye.