Picha namba tatu. Adamu na Hawa walikuwa wenye furaha sana katika bustani la Edeni na Mungu aliwaambia kwamba wangeweza kula tunda lolote kutoka mti wowote isipokuwa mti mmoja tu, na mti ule ulikuwa katikati kati kabisa ya shamba. Matunda ya mti huu yalimpa mtu uwezo tena maarifa na akili ya kutambua mazuri na mabaya, na Mungu akawaambia hivi, lazima lazi msile matunda, matunda kutoka, kutoka mti ule, ule. Mkiala, mkiala mtakufa, mtakufa. Shetani alikuwa katika bustani hilo pia. Nakumbuka, kazi ya shetani ni nini? Ndiyo, ni kudanganya watu na kuwafanya wasimfuate Mungu hata kidogo. Shetani akakumbuka, aha, huu ndio wakati wa kumdanganya bibi huyu leo. Tunafikiri kwamba nyoka ni wanyama ambao hawana sura hata kidogo, lakini Mungu alipowaumba walikuwa ni wanyama wazuri sana. Shetani akamwambia huyu mwanamke, ah, ukila matunda haya huwezi kufa tena. Zaidi ya hayo, utakuwa mwenye akili kama Mungu. Hawa akamsikia nyoka anasema Hawa akatazama tunda moja, akaona ni nzuri tena maridadi zaidi. Halafu akachukua tunda moja mm, na akalila. Halafu akampa matunda mengine kwa Adamu na wote macho yao yakawa wazi. Halafu Adamu na Hawa wakaona Mungu anakuja. Mungu akasema mko wapi? mko wapi? Adamu na Hawa wakatambua kwamba walimkosea Mungu, hawakumtii, alafu akaanza kujaribu kujificha. Je, ni wangapi kati yetu tunajaribu kumdanganya Mungu na kujaribu kujificha kutoka kwake? Ndiyo, nafikiri sisi sote tunafanya hivyo. Mungu aliwaambia Adamu na Hawa kwamba lazima waadhibiwe kwa sababu hawakumtii Mungu. Akamwambia Hawa kwamba atapata uchungu zaidi wakati anapopata mtoto na halafu mume angemtawala. Mungu akamwambia Adamu kwamba lazima afanye kazi kwa bidii na apate chakula chake kutoka udongoni. Akamwambia huyo nyoka kwamba kutoka siku hiyo lazima atambae kwa tumbo lake ardhini miaka yote. Ni Mungu hakuwaacha katika njia hii mbaya. Mungu akawaahidi kwamba siku moja mtu mmoja atakuja na kuvunja kichwa cha nyoka. Na nyoka ni nani? Nyoka ni Shetani. Mungu akawaumba bibi na bwana bila dhambi, lakini wao wenyewe wakaamua kutenda dhambi. Na rafiki yangu, hivi ndivyo dhambi linapokuja juu yetu sisi sote. Sasa watoto wote wa binadamu Iwewe ni pamoja na mimi tumezaliwa katika hali hii ya dhambi.