Picha namba tano. Baada ya miaka mingi mingi kupita, watoto wajukuu wa Adamu wakawa wengi zaidi. Na hawa watu wote walizaliwa katika hali ile ile ya Adamu ambayo aliingilia. Na wakaendelea kufuata hali yao ya dhambi kila mara. Mungu aliona kwamba kila kitu ambacho walifanya kilikuwa kibaya sana na hii ilimfanya Mungu akasirike zaidi. Siku moja Mungu akasema, ninaona kwamba hawa watu wote, wote ni wenye dhambi. Nitawavunja wote na kuharibu kabisa, na nitawaharibu hata wanyama wote pia. Lakini palikuwa na mtu mmoja ambaye alimtii Mungu, jina lake lilikuwa Noa. Mungu akamwambia Noa, nitamaliza watu wote kabisa. Na wote ni wabaya, na dunia hii imejaa dhambi vita, vita na, matusi na matusi na kila kitu. Noa no, jitengenezee jitengeneze jitengeneze mashua mashua. Nitatuma gharika kubwa, kubwa ambayo itaharibu kila kitu katika, kitu katika dunia hii, dunia hii. Lakini, lakini nitafanya patano na wewe. Na wewe utaingia katika mashua hii na mke wako, wako na watoto wako, wako na, na wake zao, na wake zao. Na utaleta, na utaleta viumbe, viumbe wa kiumbe, kiumbe cha kike na cha kiume katika mashua hiyo na utawaweka na pamoja nawe katika mashua hiyo -hmm. Nuhu na watoto wake wakafanya kazi kwa bidii sana kwa miaka mia moja na ishirini ili kujenga mashua hii. Na wakati huo wote wa kazi hii ngumu, Nuhu akaendelea kuwaonya watu wake Msipo mtii Mungu ataleta gharika kubwa na kuharibu ulimwengu huu kabisa. Lakini watu wakaendelea kumchekelea Nuhu na kuendelea kuishi vile alivyotaka. Mashua ilipomalizika kujengwa, Mungu akaleta wanyama wote pamoja, na wote wakaingia na kutosheka vizuri kabisa, pamoja na vyakula, wakatosheka kabisa ndani ya mashua hii. Wakati watu pamoja na wanyama walipoingia katika mashua hii, Mungu akafunga mlango.