Sasa tazama katika picha namba saba. Nuhu ni jamaa yake pamoja na wanyama wote waliishi katika mashua hiyo kwa mwaka mzima. Kisha maji yalirudi nyuma na vyote vikakauka, na wanyama pamoja na watu wakaweza kutoka nje ya mashua hiyo. Nuhu akafurahia sana na akashukuru Mungu kwa uwezo wa Mungu wa kumfanya waishi kwa mwaka mzima katika hali hiyo na akajenga madhabahu madha kwa Mungu ili kumshukuru Mungu na kumwabudu Mungu. Katika picha hii tunaweza kuona Nuhu akifanya kazi hii. Mungu akafurahia sana Nuhu na pia dhabihu yake, na akamwambia sitatuma gharika kubwa kama hii tena. Kama alama ya ahadi hii nitaweka upindi wa mvua katika anga na wakati mtakapoona upinde wa mvua katika anga mtakumbuka ahadi yangu kwenu. Mungu akamwambia Nuhu na jamii jamaa yake kwamba watapata watoto wengi zaidi, na Mungu akawataka waende watawanyika katika kila pembe ya dunia na waishi huko. Hebu tukumbuke sana hadithi hii, inaweza kutusaidia kwamba Mungu kila siku anasema ukweli, na Mungu akisema kwamba atawadhibu watu ambao wanatenda dhambi atafanya hivyo, na Mungu akisema kwamba atawaokoa wale ambao wanamwamini na kumtii atafanya hivyo. Hivyo tunapoona upindi wa mvua katika anga, kumbuka kwamba Mungu anasema ukweli. Kumbuka kumwamini na kumtii Mungu vile kama vile Nuhu alivyofanya.