Zamani za kale kulikuwa na mtu aliyeitwa Yoabu. Oh, alikuwa mtu mwema sana, alipenda na kumtii Mungu. Alikuwa na wana saba na binti watatu na wanyama wengi zaidi aliwafuga. O, oh, alikuwa mtu tajiri na mtu aliyejulikana sana katika nchi hiyo. Jamaa ya Yoabu walikuwa wenye furaha kwa sababu walikuwa na kila kitu ambacho walihitaji. Yoabu akaombea jamaa wake na akatolea Mungu dhahaba dhabahu kwa niaba yao. Na hata katika picha hii tunaweza kuona Yoabu akifanya dhahabu kwa Mungu wake. Siku moja, kulikuwa na mkutano katika mbingu, na Shetani alikuwako pale pia. Mungu akamwambia Shetani, umekuwa ukifanya nini wakati wakati huu wote huu wote? Oh, Shetani akamwambia, oh, nimekuwa nikitembea huku na huko. Na Mungu akasema, Je, umemwona mtumishi wangu Yoabu? Oh, hakuna mtu chini ya ardhi ambaye ni mwaminifu na ni mzuri kama yeye. Ananiabudu katika hali ya sawa kabisa na hawezi kutenda dhambi kwangu. Shetani akasema, Ah, unafikiri kwamba Yoabu angekuabudu kama hungembariki kwa kila kitu? Unamtazama na kumlinda pamoja na jamaa yake. Hiyo ndiyo sababu Rafiki zangu, hebu tukumbuke sisi wenyewe leo. Mungu anajua kila kitu kuhusu wewe na mimi, anajua kila kitu tunachofanya, kila kitu tunachosema na kila kitu tunachofikiri. Mungu anafurahia sana tukifanya mambo ambayo ni mazuri, ambayo yatamletea uh, heshima na kuheshimiwa. Hatujui mambo yote ambayo Mungu ametupangia. Pengine kungekuwa na shida na matatizo. Shida pamoja na matatizo haya yote yanakuja kwa kwa Wakristo na wale ambao si Wakristo. Tukimpenda na kumtii Mungu, tutatambua kwamba shida hizi na matatizo haya yanakuja kwa, kwa sababu Mungu anafahamu kwa nini. Anaweza kutumia shida hizi ili kujaribu uwezo na upendo wetu katika hali ya kumpenda na kumtumikia. Anaweza pia kutumia shida hizi ili kutujenga ili tuwe na nguvu na tuwasaidia watu wengine. Rafiki yangu kama una shida yoyote wakati huu, kumbuka kwamba Mungu anajua na kwamba pia Mungu anajua na anatazama sana shida hiyo, na atakusaidia katika shida hiyo pia.