Ayatazama picha namba kumi. Sasa siku moja tarishi alikuja kwa Yoabu, mtumishi akaja akamwambia o, oh, bwana watu wengine wamekuja wakaiba wanyama wako, wakachukua hata na ngamia na kila kitu wameenda nazo, na wakaja wakaua watumishi wote ambao wanaendesha farasi zako, na ni mimi tu ndiyo nimebakia peke yangu nikuletea habari hizi. Alipomaliza kuzungumza tu mtumishi mwingine akaja Bwana mkubwa, moto umeanguka kutoka mbinguni umewaua kondoo wote na ng'ombe na watumishi wako wote, mimi tu ndo nimebaki na nimekuletea habari. Alafu mtumishi mmoja akaja tena, Bwana mkubwa, wakaridayo walikuja wakavamia ngamia wote, hata wakawa watumishi kwa upanga, isipokuwa mimi tu nimebaki kujakupa habari. Kabla hajamaliza tu mtumishi mwingine akaingia tena, Bwana mkubwa wanao walikuwa wanakula na kunywa katika nyumba, na upepo ukatoka jangwani mkali sana, na ukaangukia ile nyumba, na watu wamekufa, na mimi tu nimebaki kukuletea habari. Je, unafikirije, Yoabu alikuwa anafikiria namna gani wakati huu wa shida hizi zote? Je, wewe mwenyewe ungefikiriaje kama mambo vitu kama hivi vingekuwa vinakutokea? Yoabu alipoteza mali zake zote pamoja na watoto wake wote na wanyama wake wote. Yoabu alikasirika na kuhuzunika sana, vile unavyoweza kumwona katika picha hii. Lakini Yoabu akasema, nilizaliwa bila kitu na nitakufa bila kitu. Mungu alitoa na sasa amechukua, na jina lake litukuzwe. Ingawa vitu hivi vibaya vilitokea kwake yeye Yoabu akaendelea kumtii Mungu. Je, unafikiri ungefanya kama vile Yoabu alivyofanya?