Sasa picha namba kumi na moja, kulikuwa na mkutano mwingine katika mbingu, na shetani alikuwa amempokonya Yoabu vitu vyake vyote, akamwacha katika hali mbaya sana. Na Yoabu akaendelea kumpenda Mungu na hakuweza kubadilika tena katika hali yake. Shetani akamwambia Mungu kwamba Yoabu angebadilisha nia yake kama angepokonywa na kupewa taabu zaidi katika mwili wake. Kwa hivyo na Mungu akampa uwezo shetani kumshambulia na kumpa tabu zaidi Yoabu katika mwili wake, lakini Mungu akasema kwamba shetani hangeweza kumpokonya uhai wake. Na shetani akamfanya Yoabu akawa na majipu mengi sana katika mwili wake mzima. Oh, ilikuwa ni maumivu makubwa sana katika mwili wake. Mke wa Yoabu hakufurahi hata kidogo kuhusu jambo hilo, akamwambia mume wake Yoabu, Mlani Mungu ili akuachilie mbali Yoabu. Akamwambia, oh, mke wangu, unasema mambo ya upuzi ya kijinga kabisa, wewe mwanamke. Mungu akitupa vitu vizuri, tunashukuru na tunamwambia tuna asante. Sasa tutamwambia je, kama tukipata shida na tuweze tena kumlaani tena? Yoabu hakusema neno lolote baya kuhusu Bwana Mungu. Rafiki watatu wa Yoabu wakaja kumtuliza moyo na walipomwona Yoabu katika uchungu huu wote o, oh, waliona uchungu zaidi. Wakararua nguo zao, wakahuzunika kabisa mioyoni mwao. Na marafiki hao watatu wakafikiri Yoabu alikuwa anateseka katika maumivu haya eti kwa sababu labda alikuwa amemfanyia Mungu dhambi fulani, na wakamshauri atubu dhambi zake, ili majibu haya yamwachilie mbali na apone kabisa. Halafu Yoabu akamuita Mungu, kwa nini vitu hivi vyote vilikuwa vinamtendekea? na matatizo yakikujia, je, unafikiria kama Yoabu alivyokuwa akifikiria? Wakati mwingine shida kama hizi na matatizo yanatujia kwa sababu hatuishi jinsi Mungu anavyopasa tuishi. Pia matatizo au shida zinakujia ili Mungu atupime, ajue kama kweli tunampenda kwa ukweli. Yoabu hakumtendea Mungu dhambi, lakini Mungu alimjaribu ili kuona kwamba imani yake ilisimama wapi au labda siyo kwa sababu ya mali ambazo Mungu alikuwa amempa Yoabu, lakini ni kwa sababu ya imani yake kuu katika Mungu, bila mali au pamoja na mali.