Picha namba kumi na mbili. Mungu alikuwa akisikiliza mambo yote ambayo Yoabu na rafiki zake walikuwa wakiongea. Kisha Mungu akamuuliza Yoabu maswali mengi sana. Wewe ulikuwa wapi wakati nilipoumba ulimwengu mwanzoni? Je, unamwambia asubuhi wakati ije? Unaweza kutawala nyota? Yoabu aliposikiliza maneno ya Mungu aliogopa na hakuwa na lolote la kusema. Mungu hakumjibu Yoabu katika mateso yake hata mara moja, lakini Yoabu sasa alikuwa na imani na amani katika moyo wake, kati yake na Mungu kwa sababu alijua Mungu atamtendea nini. Baada ya hilo jambo, Mungu akamfanya Yoabu katika hali nzuri tena, akamzidishia mali zake mara dufu au mara mbili ya yale aliyokuwa nayo na akampa wana saba na wasichana watatu Yohabu na jamaa yake wakawa wenye furaha tena. Ukiwa wana wa Mungu, tunaweza kujua kwamba Mungu anatufanyia yale mambo mazuri tu. Anawaangalia na kutunza wote ambao anawapendea anawapenda. Kitu chochote ambacho anakiruhusu kiingie katika maisha yetu, anajua kwamba kinatufaa sisi. Rafiki zangu, kupata mali nyingi sana katika maisha yetu si jambo la muhimu sana. Kuwa na afya nzuri, jamaa kubwa na mali nyingi, siyo jambo la muhimu sana katika maisha yetu hapa. Jambo kuu zaidi ni kumwamini Mungu, kumheshimu Mungu na kumtukuza Mungu.