Picha namba kumi na nne. Ibrahimu mkewe Sara pamoja na Lutu binamu wake waliondoka wakakaa katika nchi ya Kanaani na wakabarikiwa, wakapata wanyama wengi, mifugo mingi, ng'ombe wengi, wakaendelea kutajirika zaidi. Mwisho wake wakaona kwamba hawakupata nafasi kwa mifugo yao, kati ya Ibrahimu na binamuye Lut. Wachungaji wa Lut na Ibrahimu wakaanza kugombana eti kwa sababu hawakupata nafasi ya kulisha wanyama wao vizuri. Ibrahimu akamwambia Lutu kwamba haifai sisi au watumishi wetu kupigana. Chagua sehemu ya nchi ambako unataka kukaa, mahali popote utakapochagua, mimi nitaenda upande mwingine wa sehemu hiyo. Na kwa njia hiyo tunaweza kukaa kwa amani, na mifugo yetu wanaweza kukaa na kuishi na kulishwa vizuri iwezavyo. Lutu akasimama juu ya mlima akaona sehemu yote iliyoenea karibu na hapo, akachagua mahali ambapo pangemfaa. Palikuwa na nyasi ndefu tena nzuri sana, ambazo zilimfaa wanyama wao kufugwa. Palikuwa na miji fulani pale pia, si hapo ndipo Lutu alipochagua. Lutu akahama pamoja na mifugo yake wote, akaenda akakaa mahali hapo katika mji ulioitwa Sodoma. Wakazi wa mji wa Sodoma walikuwa watu wenye tenda dhambi sana. Wakati mwingine tukitazama watu tunafikiri kwamba wana maisha ya furaha sana na kwamba hawana shida zozote katika maisha yao. Tunaanza kutamani na kuwa na wivu juu ya mali ambazo wako nazo. Mtu alipenda na kufurahia sana maisha mabaya katika mji wa Sodomu. Mungu anatuonya kufuata na kuanguka katika majaribio na kufuata matendo mabaya. Sasa tusome katika waraka wa Yakobo, wa Yakobo mlango wa kwanza kifungu cha kumi na tatu hadi kumi na tano mtu ajaribiwapo asiseme ninajaribiwa na Mungu. Maana Mungu hawezi kujaribiwa na maovu, wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu. Lakini kila mmoja hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe, huku akivutwa na kudanganywa. Halafu ile tamaa ikiisha kuchukua mimba huzaa dhambi, na ile dhambi ikiisha kukomaa huzaa mauti.