Sasa, tazameni katika picha namba kumi na sita. Ibrahimu na Sara wakaanza kuwa wazee na hawakupata mtoto wakati huo. Hawakuwa wamepata watoto wa kuwa warithi wa mali zao ingawa walikuwa matajiri sana. Usiku mmoja Mungu akamwambia Ibrahimu, Usiogope Ibrahimu, nitakulinda na nita nitakupa nita nita nita nita nita zawadi, zawadi kuu kabisa, kabisa. Ibrahimu akasema ah, zawadi kuu itanifanyia nini wakati ambapo sina watoto wa kuridhi mali baadaye? Hujanipa watoto hata mmoja, na mmoja wa watumishi wangu ndio watakayeridhi mali yangu. Mungu akasema pana, Ibrahimu, utapata mwana wa kiume. Kisha Mungu akamwambia Ibrahimu aende nje na atazame nyota zilivyokuwa katika mbingu. Mungu akamwambia Ibrahimu, tazama nyota, Ibrahimu. Je, unaweza kujua idadi yake? Watoto wako watakuwa wengi kama hizo nyota, na mtu hakuna ambaye ataweza kuhesabu nyota hizo. Ibrahimu akamwamini Mungu. Ibrahimu alikuwa mzee sana na Sara pia akawa mzee, hangeweza kuzaa mtoto. Nafikiri kwamba ilikuwa rahisi kwa Ibrahimu kumwamini Mungu? Ah, hapana, Ibrahimu alijua kwamba Mungu hangeweza kusema uongo. Mungu ni yule yule rafiki zangu, hata ni sawa na vile alivyokuwa zamani. Anataka tuamini kabisa yeye kama vile Ibrahimu alivyokuwa akifanya.