Sasa tazama picha namba kumi na saba. Sara alihuzunika sana kwa sababu hakuweza kupata mtoto, na akamwambia Ibrahimu mumewe, Mungu hajanipa mtoto, nitakupa mtumishi wangu wa kike Hagar, utalala naye na akipata mtoto, huyo mtoto atakuwa ni wangu. Labda kwa njia hii tunaweza kuwa na mwana. Ibrahimu akakubali kufanya jambo hili. Alafu Ibrahimu akamfanya Hagar kupata mimba. Alafu Hagar alipoona kwamba amepata mimba, akaanza kujivuna sana na kumdharau Sara. Jambo hili lilimfanya Sara kuhuzunika zaidi. Akamwambia Ibrahimu, mambo yote ni makosa yako, wewe ndiyo uliyofanya kosa. Sasa nitafanya nini? naye Ibrahimu akamwambia Sera, ni mtumishi wako mjakazi wako, fanya chochote ambacho unataka kufanya naye. Sara akamtesa huyo Hagar sana, kisha Hagar akatoroka. Malaika wa Mungu akakutana na Hagar njiani, akamwambia Hagar, unatoka, unatoka wapi, wapi, wapi na unaenda, na unaenda wapi, wapi? Hagar akamjibu malaika, ninakimbia kwa sababu ya bibi mkuu ananifukuza. Malaika akamjibu Hagar, Mrudie na uendelee kuwa mjakazi wake, wake. Utazaa mwana na utamuita Ishmaeli kwa sababu Mungu amesikia kilio chako cha huzuni, lakini mwanao utakuwa mzaa, atakuwa, atakuwa kama punda, kwani atakuwa kama punda msitu, kila mtu atamchukia na yeye, kila mtu atamchukia. Kisha Hagar akamrudia Sara na kazaa mwanaye. Ibrahimu akamuita Ishmaeli. Sara alipoteza imani yake na kuwa na na tamaa na hakuweza kumwamini Mungu zaidi. Alijaribu kuchukua mambo yote katika mikono yake mwenyewe. Hilo lilikuwa zuri? Hapana, hilo halikuwa jambo bora. Angalia vile alivyotufanyia. Ah, wakati mwingine tunafanya jambo kumsaidia Mungu kwa njia yetu wenyewe. Kumbuka kwamba Mungu anajua kila kitu na ana nguvu zaidi, na kila mara anajaribu kutusaidia ili tuwe wavumilivu.