Sasa tutazame picha namba 18. Siku moja mchana kulikuwa na joto sana na Ibrahimu akawa anakaa karibu na hema lake. Akaona watu wazima watatu wanakuja, mara akajitokeza na kukimbia na kuwakaribisha nyumbani. Akawakaribisha waingie ndani na kupumzika. Watu hao watatu wakakaa chini ya mti na Ibrahimu akawaletea maji ili wanawe miguu yao, akamwambia Sara atengeneze chakula hata na achinje ndama na atengeneze chakula kwa hao wageni. Ibrahimu akatambua kwamba hawa watu watatu hawakuwa watu wa kawaida kweli. Mmoja wao alikuwa Mungu katika mfano wa mtu. Baada ya watu hao watatu kumaliza kula, Mungu akamwambia Ibrahimu, mke wako Sara yuko wapi? Ibrahimu akasema kwamba oh, nafikiri yuko katika hema, na Mungu akasema Hatapata Sara atapata mtoto, mtoto baada ya mwaka mmoja kutoka leo. Sara akasikia hili na akaanza kucheka kwa sababu alijua kwamba alikuwa mzee sana na hangeweza kupata watoto, lakini Mungu akamuuliza okay, Ibrahimu kwa nini Sara amecheka? Kuna jambo lolote ambalo ni gumu zaidi kwa Mungu? Utaona kwamba maneno yangu ni ya ukweli. na Sara wakashangaa sana kwamba Mungu angeweza kuja na kuwazungumzia kwa njia kama hii. Jambo hili liliwafanya kwamba wajue eti Mungu aliwapenda kweli kweli. Rafiki zangu, Mungu anatutazama na kutulinda kila siku hiyo. Kumbuka kwamba Mungu ni yule yule wa leo na alivyokuwa wakati wa Ibrahimu, lakini leo Mungu anatuzungumzia kwa njia mbalimbali anatuzungumzia kupitia kitabu chake kitakatifu Biblia. Wakati wa Ibrahimu hawakuwa na Biblia, kwa hivyo aliweza kuwazungumzia uso kwa uso au aliwazungumzia kupitia manabii na ndoto na maono, lakini leo tuna Biblia. Hiyo ndiyo sababu ni muhimu sana kwetu kusoma Biblia, na kama hatuwezi kusoma Biblia ni lazima tuende kanisani ambapo tunasikia neno la Mungu kupitia Biblia. Hii haimaanishi kwamba hii peke yake ndiyo njia ambayo Mungu anaweza kutuzungumzia, lakini Mungu anaweza kutuzungumzia kupitia ndoto pamoja na maono. Lakini kumbuka, hata tukizungumza na Mungu kwa njia hizo mbili ambazo nimetaja, ni lazima tuangalie katika Biblia, kwa sababu Mungu hawezi kwenda nje ya Biblia.