Picha namba 19. Wanaume wageni watatu waliomtembelea Ibrahimu sasa walikuwa tayari kuondoka na kwenda katika mji wa Sodomu. Mungu alijua kwamba watu katika Sodomu walikuwa wabaya sana na alikuwa anakwenda kuwaangamiza kabisa. Ibrahimu aliposikia jambo hilo, akahuzunika akawa na wasiwasi kwa sababu alijua kwamba Lutu, binamu yake alikuwa anaishi huko. Ibrahimu akamwambia Mungu, ah, kukiwa na watu hamsini wa ambao ni wazuri ah, utaharibu mji huo pia? Mungu akasema hapana. Na Ibrahimu akaendelea kumwambia, ah, kukiwa na watu arobaini na tano hivi ah, bado utawaangamiza tu? Mungu akasema hapana. Ibrahimu akaendelea kumwambia Mungu na akasema, Bwana kukiwa na watu kumi wazuri bado utaangamiza mji huo tu? na Mungu akajibu akasema hapana, hapana sitaendelea sita kuangamiza kwa mji huo kukiwa na kukiwa watu wazuri, wazuri kumi, kumi. Ibrahimu akafikiria akasema kwamba kweli lazima kuwe na watu kumi ambao ni wazuri katika mji ule. Asubuhi kulipopambazuka Ibrahimu akatupa macho akatazama mji wa Sodomu. Na kitu chochote ambacho angeweza kuona mahali popote ilikuwa ni moshi tupu. Ibrahimu akajua kweli Mungu hangeweza kupata hata watu kumi wazuri katika mji wa Sodomu. Lakini Mungu akamkumbuka Lut akatuma watu kwenda kuwaonya ili aondoke. Watu hao waliotumwa na Mungu wakamwambia Lutu kwamba wangeondoka na wasitazame nyuma hata kidogo. Lakini mkewe Lutu akatazama nyuma akageuka nguzo ya chumvi. <mulia> wanataka tujue kwamba hawezi kukubaliana na dhambi. Watu ambao wanaendelea kuishi kwa njia ya kumwasi Mungu watajibu wao wenyewe. Hawezi kuruhusu dhambi katika mbingu kwa sababu ni mahali patakatifu. Hivyo mahali pengine ni Jehanam, ziwa la moto.