Picha namba ishirini na moja. Isaka alipokuwa mtu mzima, babake Ibrahimu akaamua kwamba ilikuwa ni wakati unaofaa kwa Isaka kupata mke. na Ibrahimu hakutaka mtoto wake Isaka kuoa mwanamke ambaye alitoka katika sehemu hiyo ya Kanaani kwa sababu wote hawakumtii Mungu. akamuita mmoja wa watumishi wake akamwambia, uniahidi kwamba mtoto wangu hatamuoa mke kutoka sehemu hii ya Kanaani. Nataka uanze safari kurudi mahali nilikozaliwa na kupata mke kutoka kabila langu. Hivyo mtumishi wake huyu akatayarisha ngamia kumi na kuweka mizigo tayari na zawadi mbalimbali mbali. Wakaanza safari, na alipofika katika nchi ya Ibrahimu hakujua jinsi gani angeweza kupata msichana kama huyo, kaomba. Oh, Mungu wa bwana wangu Ibrahimu, tafadhali unisaidie. Sasa niko karibu na kisima hapa. Nitamwambia mmoja wapo, tafadhali teremsha mtungi wako na unichotee maji ninywe. Akinipa maji na ninywe na aendelee kusema kwamba ataniletea maji ili ngamia zangu wanywe, nitajua yeye ndiye. Kabla hajamaliza kuomba, Rebeka akaja katika kisima. Na akaenda akamwomba, oh, tafadhali ninaweza kupata maji kutoka kwa mtungi wako. Na Rebeka akamwambia, oh, tafadhali kunywa, na nitakwenda pia nikuchotee ili ngamia zako wapate kunywa. Mtumishi wa Ibrahimu akajua kwamba huyu ndiye alikuwa msichana anayefaa kwa Isaka kuoa, alafu akaenda katika nyumba ya akina Rebeka, akatoa zawadi zake kwa wao wote. Na Rebeka akakubali kwenda kuwa mke wa Isaka. Mungu anajua kila kitu ambacho kinatusumbua rafiki zangu. Kuna vitu vya kuchekesha hata kupata mke kwa mume anayefaa na kupata mume kwa mke anayefaa. Rafiki zangu, kumpata mke au mume katika maisha yako ni jambo muhimu sana, na kabla hatujaoa au hatujaolewa ni afadhali tumwombe Mungu ili atupatie mke au mume anayefaa. Mungu anataka tupate wasaidizi ambao wanamtii, wanamwamini na wanampenda.