Sasa picha namba ishirini na mbili. Tumekuwa tukijifunza mambo mengi. Tumejifunza nini mwanzo pale tulipoanzia, hiyo kuhusu Adamu na Hawa. Mungu alimwambia Hawa kwamba siku moja mtu fulani angekuja na, ku, na kuvunja kichwa cha nyoka. Na huyu nyoka ni nani? Ndiyo, nyoka ni shetani. Mmoja wa manabii akasema huyu ambaye angekuja na kuvunja kichwa cha nyoka angeitwa Mesia, na nabii mwingine akasema kwamba huyu Mesia angezaliwa na msichana bikira. Rafiki zangu, Mungu ni Mungu ambaye anaweka hadi zake daima. Yesu Kristo alifika akazaliwa na huyo bikira ili awe Mesia wetu.