Picha namba ishirini na tatu. Mungu akawaambia watu wa Israeli kwamba siku moja angewatumia Mwokozi, na watu wakangojea na wakangojea kwa miaka mingi sana. Yesu Kristo alipokuja, wengi sana wa Israeli hawangeamini kwamba yeye ndiye Mwokozi. Hawangeweza kuamini kwamba Yesu angefika vile alivyofika na kuzaliwa na kuishi na kuwa na maisha vile alivyokuwa navyo. Walifikiri kwamba Mesia angekuja kwa ufalme wa utukufu kama mfalme mkuu na jeshi kubwa lake. Je, unakumbuka wakati mtoto Isaka alipomuuliza babake Ibrahimu, je, yuko wapi kondoo ambaye utamchinja kama dhabihu kwa Mungu? Ibrahimu akamjibu, Mungu atatoa hiyo kondoo. Rafiki zangu, Mungu alitoa mwanaye wa pekee, Yesu Kristo ili awe dhabihu kwetu sisi kwa dhambi zetu. Na Biblia inasema kwamba sisi sote tumetenda dhambi na adhabu ya dhambi ni kifo. Kifo hiki kina maana kwamba kuna utenganwa baina yetu na Mungu, lakini tena tunaweza kupatanishwa pamoja na Mungu tukiungama dhambi zetu. Yesu alikufa msalabani kama dhabihu kwa dhambi zetu.