Sasa angalia picha namba ishirini na nne. Baada ya Yesu kufa msalabani, mwili wake ukachukuliwa na ukazikwa kwenye kaburi, na baada ya siku tatu akafufuka kutoka kaburini. Yesu ni mwana wa Mungu na kifo akingeweza kumzuia kufufuka. Baada ya kufufuka kutoka kifoni, akajitokeza kwa wanafunzi wake. Walishangaa na hawangeweza kumwamini kwamba yeye alikuwa hai tena. Mmoja wa wanafunzi wake anaitwa Tomaso hangeweza kuamini. Alisema kwamba mpaka niweze kuweka vidole vyangu kupitia vidonda vya mikono na miguu na mbavu, singeweza kuamini. Yesu akaja, akamwambia Tomaso amshike. Basi hapo Tomaso akaamini. Yesu akamwambia wewe kwa kuwa umeniona umesadiki, umesadiki, umesadiki. Na heri wale wasioona wakasadiki. Na sasa tukigeuka na kuamini Yesu atatusamehe dhambi zetu na kutuweka katika jamaa yake, na tukifanya jambo hili atatuweka na kutufanya tuishi maisha kama anavyoishi yeye. Na Yesu ameahidi kwamba tutapokea mwili kama wake tukifa na tutaweza kuishi daima pamoja naye.