Hamjamboni wasikilizaji. Je, una kitabu cha picha sasa? Tazama picha na usikilize ukanda. Utakaposikia mlio wa sauti, geuza karatasi utazame picha hiyo nyingine. Sasa tazama picha ya kwanza. Picha hii yatatiza sana sivyo? Kabla ulimwengu haujakuwa jinsi ulivyo sasa, kila kitu kilikuwa kimechanganyikana. Hakukuwa na watu, wanyama, miti na kadhalika. Kulikuwa na giza, lakini Mungu alikuweko. Tunapata haya maandiko katika kitabu cha Mwanzo mstari wa kwanza hadi wa tatu. Inasema hivi: Hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu na nchi, nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza lilikuwa juu ya uso wa vilindi vya maji. Roho ya Mungu ikatulia juu ya uso wa maji. Mungu akasema, "Iwe nuru." Ikawa nuru.