Je, yeah, umegeuza picha nambari ya pili. Kitabu kilicho katika picha hii kinaitwa Biblia. Mungu hunena nasi kwa Biblia. Hutuambia juu yake na kwamba yeye hapendelei kabila moja kuliko lile lingine. Anawapenda watu wote. Nayo Biblia yatuambia jinsi ya kupata furaha ya kweli na amani.