Mtu wa kwanza aliitwa Adamu. Mwanamke wa kwanza akaitwa Hawa. Adamu na Hawa waliishi kwa furaha mahali palipoitwa shamba la Edeni. Mungu akasema, "Matunda ya kila mti wa bustani waweza kula. Walakini matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya usile, kwa maana siku utakapokula matunda ya mti huo utakufa hakika." Siku moja Shetani alimjia Hawa akiwa na umbo la nyoka na akamjaribu, akasema, hakika hamtakufa, kwa maana Mungu anajua ya kwamba siku mtakayokula matunda ya mti huo mtafumbuliwa macho, nanyi mtakuwa kama Mungu mkijua mema na mabaya. Adamu na Hawa wakala tunda ambalo Mungu alikuwa amewaambia wasile. Walikosa kumtii Mungu, wakatenda dhambi. Tangu wakati huo na kuendelea, walipatwa na uchungu, magonjwa na hata kifo, na kwa njia hiyo hiyo vizazi vyao vyote vikapata hayo pia. Mungu hakutaka Adamu na Hawa waishi katika bustani milele wakiwa wenye dhambi, na kwa hivyo aliwaondoa katika bustani la Edeni na kaahidi kuwatumia Mwokozi siku moja ambayo angewaondolea dhambi zao.