Je, umegweuza picha? Kwa vile Adamu na Hawa walikosa kumtii Mungu, walileta dhambi na kifo kwa vizazi vyote. Mtu aliye katika picha hii anayeshika kijiti anaitwa Kain, mwana wa Adamu. Kain alimchukia ndugu yake Habili na akamua siku moja. Wazaliwa wa Adamu na Hawa wametenda dhambi pamoja na mimi na wewe. Mwenzangu binadamu jihadari, wakati na maisha, kwani siku ile na miaka naenda bio sana. Mwenzangu binadamu jihadari, wakati na maisha