Wazao wa Adamu waliongeza uovu wao. Tunasoma haya katika kitabu cha Mwanzo mlango wa sita mstari wa tano hadi saba: Bwana akaona ya kuwa maovu ya mwanadamu ni makubwa duniani na kwamba kila kusudi analowaza moyoni mwake ni baya tu siku zote. Lakini palikuwa na mtu mmoja aliyempendeza na kumtii Mungu, jina lake lilikuwa Nuhu. Mungu hakutaka kumharibu Nuhu, basi akamuuliza ajenge safina. Baada ya muda fulani, safina ilikwisha. Ndipo Mungu akaleta wanaume na wanawake, wanyama wa kila aina, waingie katika safina. Kisha Mungu akamwambia Nuhu aingie pamoja na jamii yake. Halafu Mungu akafunga mlango. Watu walimcheka Nuhu kwa sababu walikuwa katika safina hiyo kuu na mvua haikunyesha.