Mtu huyu anaitwa Abraham. Alimpenda na kumtii Mungu. Unakumbuka nilikuambia wakati Adamu na Hawa walitenda dhambi, Mungu aliahidi kutuma Mwokozi awaokoe kutokana na dhambi zao. Basi, Mungu alichagua kutimiza ahadi yake kwa kumtuma Mwokozi kupitia katika jamaa ya Abraham. Mungu baadaye alibadili jina lake kuwa Ibrahimu. Yeye na mkewe Sara walikuwa wazee sana, wazee kwamba hawangeweza kuzaa watoto, lakini Mungu aliahidi. Ikiwa una Biblia karibu na wewe, tafadhali fungua Mwanzo mlango wa kumi na tano, mstari wa tano tusome na wewe. Je, umefungua? Basi na tusome. Akamleta nje akasema, tazama sasa mbinguni, kazi hesabu nyota kama ukiweza kuzihesabu. Akamwambia, ndivyo utakavyokuwa uzao wako. Kama vile Mungu alisema, ichapokuwa Sara alikuwa mzee sana, alimzaa Isaka na kupitia katika uzao wa Isaka, Mungu aliahidi kwamba Mwokozi angekuja.